Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi-Jump: Cả nhà cho tớ xin yk với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Nguyễn Tuấn Anh, 25/5/13.

Lượt xem: 5,199

1. Cinderella91

Cinderella91 Mới đăng kí

Tớ thấy tỉ lệ chưa hợp lý, đầu có vẻ hơi to mà chân lại dài, cho nó ngắn ngắn lại 1 tí mới kute :D
    Cả cái nếp gấp áo nữa, tạo cho người xem cảm giác lép ;))
    Nguyễn Tuấn Anh thích bài viết này
  2. thế tân

thế tân Thành viên cấp 1

thêm cái text cho bớt đơn điệu đi bạn! phần miệng để trắng thử xem sao!
  3. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

4. linhnguyen64

linhnguyen64 Thành viên cấp 1

mở dịch vụ vẽ thuê được rồi đó ^^
  5. vinhphuongtu

vinhphuongtu Thành viên cấp 1

Kita Gà có lòng góp ý thì chủ topic cảm ơn.
    đừng vào phán này nọ rồi quăng mấy cái topic kia vào nha bạn.
    bức này được điểm nào chưa được điểm nào bạn cứ nói rõ ra là được rồi.
    chủ topic mới vẽ chibi nên tác phẩm như vậy theo mình là được rồi, từ từ rồi lên tay thôi.
    chúc bạn thành công.!
    Cú MèoNguyễn Tuấn Anh thích bài viết này.
  6. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

gì mà phang nhau loạn xạ ngầu thế =))))
  7. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

vinhphuongtu Mình phán này nọ hay không thì những người vào xem topic rồi ko phán j đều biết.
    b xem lại đoạn hội thoại từ đầu topic nhé!
    Những thứ na ná chibi và khái niệm chibi giờ biến tướng quá nhiều, nên mình cũng ko dám trách b có nhầm lẫn!
    Mèo Mun Đi Hia Ý kiến trái chiều :v
  8. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

thực ra nói từ " bôi bác " cũng hơi quá :3 :3 :3 :3
    Nguyễn Tuấn AnhKita Gà thích bài viết này.
  9. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

trước mình có xem một bộ phim. có bà hoàng hậu già cho họa sĩ đến vẽ tranh cho mình. ông họa sĩ vẽ đẹp y như thật. hoàng hậu xem xong cho chém đầu ông họa sĩ (bạn hiểu ý mình chứ (.)(.) ) :P
    Kita Gà thích bài viết này
  10. Nguyễn Tuấn Anh

Nguyễn Tuấn Anh Thành viên cấp 2

Cinderella91 có 1 tấm t sửa về tỷ lệ rồi, còn về mấy cái nếp nhăn trên áo thì Chibi là trẻ con thì l.gì có ngực :O .... tớ đùa đấy t đang tìm cách sửa đây #:-s .

linhnguyen t ko có ý định đó đâu 8-|

thế tân tấm này t up lên để xin yk về cách vẽ thôi. Tấm hoàn chỉnh t cũng muốn thêm text vào cho đẹp, nhưng tạm thời chưa nghĩ ra, b có cao kiến nào giúp t ko ;;).

vinhphuongtu lúc đầu bị b ý nói cũng hơi nản, tính ko vẽ nữa cho lành vì mất công tìm hiểu mà cuối cũng vẫn vẽ sai tỷ lệ. Với cả b ý cũng nói đúng về cái nét vẽ vì t cũng biết là t hay vẽ tranh tả thực hơn nên vẽ chibi ko đc dễ thương... cơ mà h nghĩ lại đã thế thì càng phải luyện vẽ chibi nhiều hơn >:). thank b đã động viên.

Kita Gà nói chung là b làm t akay rồi đấy... rất là akay >:)>:)>:)... nhưng mà rất cảm ơn b vì điều đó... mấy nữa t sẽ xuống núi cho b xem, hãy đợi đấy >:) lu ba ca chi :))...(bổ sung thêm 1 cái nữa là bạn Cú Mèo có con mắt thẩm mĩ thế nào thì t nghĩ b ko hiểu đc đâu :-q - quan điểm cá nhân)
    Cú Mèo thích bài viết này
  11. Nguyễn Tuấn Anh

A4 channel b đừng làm t sợ chứ... t đang tìm cách sửa rồi đây =))
  12. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

Nguyễn Tuấn Anh: ^^!
    mình thành nhân vật phản diện thôi thúc nhân vật chính hành động r
    :v
  13. Nguyễn Tuấn Anh

Kita Gà thích bài viết này
  14. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

bạn Kita Gà lúc nào chẳng thích chê ng khác :)), với cả bạn ý vẽ đẹp mà nên đâm ra b ấy nhìn ai cũng chê thui à ^^
  15. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

Kita Gà còn mắt thẩm mĩ t thế nào thỳ b nhàm sao đc :)) như b thỳ t cũng làm sao bít đc mắt thẩm mỹ của b như thế nào (ng t bảo k đẹp và quá đơn giản sơ sài thỳ b khen còn bài vẽ đẹp hơn gấp nhìu lần cái bài đó t khen thỳ b lại chê có lẽ nào do tư thỳ cá nhân) :))
  16. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

Cú Mèo Xin lỗi b nhé! nguyên văn như sau:
    "10k như vậy giá cũng đc, với những bạn đem tặng bạn bè, nhận là tự vẽ cũng đc"
    B về học lại tiếng việt đi nhé!
  17. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

:)) trẻ con vẫn hoàn trẻ con.... đụng vào trẻ con đúng là k dứt ra đc :))...
  18. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

Thế mà cũng có người học đòi theo phong cách trẻ con đấy :))
  19. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

Trẻ con thỳ thích đi chọc người khác :-":-j=)) thôi ôn thy cho nó lành :)) ngại trẻ con lắm :-j
  20. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

Ô thế à? Ngại trẻ con hay sợ bị tiến hóa :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn