Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Ma :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Demon, 30/7/12.

Lượt xem: 8,939

1. Demon

Demon Thành viên cấp 1

Cơ mà mình thấy bạn còn giống Búp bê ma hơn mình hihi :D
  2. SitNit

SitNit Thành viên cấp 2

mình thấy cũng như nhau thôi #:-s . mà thấy ngta làm surface nhìn giống Mâng hơn nhỉ :(
  3. Demon

Demon Thành viên cấp 1

bạn mới thử thì thế cũng OK rồi, còn bên phần Blend mình ko bik nhiều lắm, hay bạn hỏi mấy bác PRO í B-)
  4. SitNit

SitNit Thành viên cấp 2

ôi zời có hỏi cũng bằng thừa thôi .mình toàn mò í .có tut thì may ra :)) .như cái brush mà c bảo ấy , h mừn vẫn chưa hiểu nó là như nào :| . tô vào mà cứ như không í @@
  5. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Demon và SitNit 2 bạn đừng comment từng dòng tách lẻ liên tiếp nhé, mình mà mất công gộp lần nữa thì ban luôn :|

sr OT
  6. Demon

Demon Thành viên cấp 1

Thì bảo các PRO viết TUT cho hihi. Mình thì toàn lợi dụng Actions thui keke. Bạn xem lại chỗ Exposure (%) xem thử nếu có bé quá thì tăng lên nhé, chỗ gần thanh Menu ấy mà. Mình chọn Range là Shadows. Bạn nhấn+giữ chỗ Dodge Tool thì nó sẽ lòi ra Burn tool B-)
  7. Demon

Demon Thành viên cấp 1

Thì bạn ấy hỏi mình trả lời chớ sao mà gộp lại đc :O
  8. SitNit

SitNit Thành viên cấp 2

mình cũng ko hiểu là gộp lại kiểu gì =)) . sr mod chỉ giúp để lần sau bọn em rút kinh nghiệmạ :))
  9. Wolfy Stushi

Wolfy Stushi Thành viên cấp 1

yêu rồi, đẹp quá <3 :">
    Demon thích bài viết này
  10. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

cái này đâu phải chibi đâu, hơi nhầm khái niệm thì phải

Ủng hộ diễn đàn