Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi mới vẽ của mem mới ^_^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Nguyễn Hồng Quân, 12/8/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,656

1. Nguyễn Hồng Quân Mới đăng kí

Chào các bạn mình là mem mới vào Vietdesigner ! Mình có một số ảnh chibi muốn trưng bày và chia sẽ cùng mọi người, hihi còn non tay mong các bạn góp ý thêm ! :) Thank you !.
    Sau đây là một số ảnh mình đã vẽ hihi ảnh hơi lớn các bạn thông cảm nhé !

...
    goalPAH thích bài viết này.
  2. Win Nguyễn

Win Nguyễn Mới đăng kí

3. WangFam

WangFam Thành viên cấp 1

hình đầu tiên là sao chép đúng ko bạn?
    Mà hình như mỗi hình mỗi style, mình để đã xem qua các style đó trong forum rồi hay sao ấy.
    Nguyễn Hồng Quâncanthoquetui thích bài viết này.
  4. canthoquetui

canthoquetui Thành viên cấp 1

thật khó để xây dựng phong cách vẽ cho riêng mình ......................

Nguyễn Hồng Quân thích bài viết này
  5. Nguyễn Hồng Quân

Nguyễn Hồng Quân Mới đăng kí

WangFam ukm hình đầu với hình bạn Canthoque post lên là Q cover vẽ lại á ! :) Q mới học vẽ Chibi nên cần có khuôn mẫu và style để đi các bước đơn giản còn lại các hình khác là do Q tự vẽ ko có cover lại nhé thân ! :)
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn