Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi (newbie) đăng lên để học hỏi kinh nghiệm ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi jenny8070, 25/2/13.

Lượt xem: 1,985

1. jenny8070 Thành viên cấp 1

em lần đầu tiên vọc pts, không biết tạo layer :((, bác nào chỉ em với!!!!!
    vẽ theo ảnh, nó hơi... xấu :P

...
    Đat Bi thích bài viết này
  2. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

Cái này mềnh nghĩ không phải chibi @@
  3. Doudy

Doudy Thành viên cấp 2

cái này chưa phải chibi.:P
  4. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

bạn tô đè lên ảnh gốc r
  5. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

sao lại không biết cách tạo layer hả bạn :3 . mình nghĩ bạn nên đọc 1 số bài về các công cụ cơ bản của pts trước rồi mới nên bắt tay vào vẽ. vì cơ bản thôi nên ko mất nhiều thời gian đâu :D
  6. jenny8070

jenny8070 Thành viên cấp 1

mềnh có cái tính thích cầm đèn chạy trc ô tô, kiểu này chắc phải đọc mấy cái bài tut rồi làm lại
    thuynganquan thích bài viết này
  7. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

khi biết về các công cụ cơ bản rồi thì việc xem các bài hướng dẫn cũng như video sẽ hiệu quả hơn rất nhiều, tất nhiên ko cần phải biết nhiều hay đi sâu về pts trước, ý mình là các công cụ cơ bạn thôi, cái này chắc chỉ mất vài tiếng thôi. :">
  8. Hải Châu

Hải Châu Mới đăng kí

hình như chị không vẽ lại luôn nhỉ :-? chị chỉ lấy hình gốc rồi tô thôi hớ :v
    với lại cái này không phải chibi đâu chị :D
  9. Ruồi Sư

Ruồi Sư Thành viên cấp 1

cái này không phải chibi :3

Ủng hộ diễn đàn