Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Nhận vẽ Chibi giá rẻ 20k/người

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Anrea ngok nghếck, 23/5/13.

Lượt xem: 11,891

1. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mzu: Rẻ không?:">
  2. Mzu

Mzu Thành viên cấp 1

50k 1 hình :) Cả chân dung chì vs Chibi đồng giá !!!! :D
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mzu: có gì để liên lạc không? Nick Yahoo chẳng hạn.
  4. Mzu

Mzu Thành viên cấp 1

FB của mình : facebook.com/dung.tranvutu
  5. nhung anh

nhung anh Thành viên cấp 1

Mzu: ko khuyến mại hả anh ;))
  6. Otaku Naf

Otaku Naf Mới đăng kí

Nói thật với thớt dù rẻ thì cũng phải có chất lượng, làm ăn phải nghĩ tới khách hàng chứ :v

20k = nửa bát phở (lol) " chibi" của bạn đem về dùng làm gì? trưng ra xấu mặt thôi :v
  7. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Vẽ thế này mà cũng dám lấy tiền, kể cả 2k mình nghĩ cũng ko đáng, chả bằng thằng em mình học cấp 2 nguệch ngoạc 5', chẳng biết có phải dạo này chibi có vẻ dễ ăn tiền hay sao mà nhiều bạn hơi bị hoang tưởng @@
  8. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Mezzazzy: Bạn nói hơi quá lời, nhận xét là đc rồi, đưa từ "hoang tưởng" vào đây làm gì...cái gì 2k cũng ko đáng... @@
    Nói chung ủng hộ chủ thớt, 20k/2 người, khá hợp lý, vấn đề là có ai nhờ ko
  9. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Mình nghĩ hè này bạn nên dành thời để rèn luyện thêm.Chưa phải thời điểm thích hợp để kiếm thêm đâu bạn.
  10. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

khihocogay1 : Mình nói đúng suy nghĩ mà, khi bạn làm ra một sản phẩm không hoàn hảo mà đem bán thì chả khác nào bán rẻ sức lao động của mình, với lại ý mình là sản phẩm như thế này ko nên được đem ra bán làm gì, 2k chỉ là cách ví dụ thôi :v
  11. hoàng yên vũ

hoàng yên vũ Thành viên cấp 1

Anrea ngok nghếck bác cứ phấn khởi lên thôi, có khách thì vui thêm và có thêm kinh nghiệm mà, vạn sự khởi đầu nan ;)
  12. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Mezzazzy: Nói chung với những bạn mới làm cái gì đó, thì xấu thì chúng ta nên nói giảm nói tránh thui, chứ nói thẳng quá, đôi khi làm cho những bạn như chủ thớt thấy chán, rồi chả có cái tâm trạng nào để vẽ nữa cả ..:D
  13. icesun

icesun Thành viên cấp 2

dù nói là tiền nào của nấy nhưng b không nên quá ham kiếm tiền như thế. Nếu nói muốn luyện tập thì b có thể vẽ hộ những b nhờ vả bên box chibi. B vẽ tầm 1 tuần là sẽ lên tay thôi mà. :(
  14. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

Biết tự kiếm tiền sớm vậy là tốt, nhưng mình có điều muốn khuyên bạn. Đã k làm thì thôi, một khi đã làm thì phải cho đáng. Trước khi làm 1 việc gì thì nên tìm hiểu kỹ về nó, tuyệt đối k nên làm sơ sài rồi lấy giá rẻ, điều đó sẽ hạ thấp thương hiệu của bạn và kế hoạch của bạn sẽ mau chóng phá sản vì chỉ có những gì chất lượng mới tồn tại được dài lâu. Người ta có thể sẵn sàng bỏ thêm 30k-50k để có đc 1 bức hình đẹp. Hình bạn vẽ k xấu, nhưng nó chưa có sự đầu tư, rất sơ sài.
    ConDenStyle thích bài viết này
  15. Mzu

Mzu Thành viên cấp 1

nhung anh Hix - khuyến mại chữ kí có lấy ko :P
  16. nhung anh

nhung anh Thành viên cấp 1

Mzu: khuyến mãi chữ kí trên 2 tấm chibi khác nhé! :P
    Mzu thích bài viết này
  17. Mzu

Mzu Thành viên cấp 1

Vậy khác nào mua 1 tặng 3 :v
  18. @registry1205: Không phải em vẽ sơ sài đâu bác ạ em rất cố gắng nhưng tại nét vẽ của em là thế đấy. Em muốn vẽ cho các bạn học sinh, sinh viên ko biết vẽ nhưng mốn có một bức chibi tặng bạn bè đối với những người thường thì chibi của em thế này cũng ổn rồi ạ :D
    registry1205 thích bài viết này
  19. @hoàng yên vũ: Thanks bác em vẫn có khách ạ vừa vẽ cho khách vừa luyện tay nghề vẹn cả đôi đường :)
  20. @Mezzazzy: Hihi chào bác em bác em lớp mấy vậy? Em học cấp 2 lớp 7 nek` , em bác có nick Zing hay face hk cho em làm quen với, em 13 tuổi là girl . Mà bác ơi nguệch ngoạt mà cũng mất 5' sao bác em 2' là xong:D Cảm ơn bác đã quan tâm tới topic của em
    @khihocgay1: Thanks bác đã quan tâm em lúc nào cũng phơi phới tâm trạng để vẽ ạ không bao giờ pik nản đâu ;)
    Thịnh Zombie thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn