Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Portfolio Thịnh còi (việt chibi)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi VuTrongThinh, 19/5/13.

Lượt xem: 13,652

1. VuTrongThinh

VuTrongThinh Thành viên cấp 2

hà điệu: anh có bảo em nói suông đâu, anh bảo...anh mà =))
  2. VuTrongThinh

Update. lười up. #1 toàn tranh cũ =))
    1 đống tranh mới vẫn vứt ở trong máy :D
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Siêng :3
    VuTrongThinh thích bài viết này
  4. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

Comet Withouse Có một người bạn của tớ,rất sùng đạo Phật,cậu ấy có kể một câu chuyện như thế này. Tớ chỉ nhớ được nội dung nó đại khái là thế này :

Ngày xưa có một ông thầy dạy vẽ có một đồ đệ rất giỏi,ông ta rất hài lòng về tài năng vẽ của anh này. Một hôm ông bảo anh ta hãy một bức tranh thật đẹp,treo trước cổng thành và đề chữ " nếu thấy không đẹp chỗ nào xin hãy khoanh tròn lại ". Anh ta làm theo và cuối ngày mang về bức tranh với chi chít những vòng tròn buồn bã đưa cho thầy xem. Thầy mỉm cười bảo anh ta vẽ lại bức tranh đó,sau đó mang ra treo ở cổng thành với dòng chữ, " nếu thấy chỗ nào không đẹp xin hãy khoanh tròn và sửa lại ". Cuối ngày anh ta mùng rỡ mang về cho thầy bức tranh còn nguyên không có bất kỳ một vòng tròn nào.

thật là may mắn cho anh họa sĩ :v vì đơn giản là quanh đó chả có ai vẽ hơn anh cả :v chứ mà ngày nay anh ấy treo tranh đó ra mà không bị sữa nát nữa thôi luôn á :3 anh này cũng giống Nhạc Bất Quần , cứ nghĩ mình đã là thiên hạ vô địch rồi đấy... ở trong cái giếng ngóc đầu lên nhìn trời, ra oai với cóc nhái ễnh ương :v
    Ngọc Prinny thích bài viết này
  5. VuTrongThinh

oldman21:
    Thứ nhất: mình ko phải thằng Nhạc Bất Quần ( thằng đó bị xẻo =)) ) đừng so sánh lung tung.
    Thứ hai: Ai nói đến từ "thiên hạ vô địch" gì gì nhỉ, hay là cái mồm bạn bốc phét.\m/
    Ừ thì tôi vẽ xấu, không "vô địch" như bạn. Nhưng nói thẳng bạn "Đ*O" có tư cách phê bình tranh của tôi. Thế đã được chưa? Nói gì nữa không? Hay là tranh cãi đến cùng? Đã thế lại còn đi chế truyện Comet up lên...Xin lỗi...trẻ trâu :-ss:-ss
  6. VuTrongThinh

Hẻo Hóm Hĩnh: Siêng gì đâu, cả tuần vẽ được có 1 bức =))
    Cảm ơn Hẻo đã quan tâm tới topic này. inbox 1 bức tranh để tớ chibi free nhé >:D<
    Update: \:D/

Update xong lại off tiếp =))
  7. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

:v gì đấy... mình có nói chỗ nào liên quan đến bạn VuTrongTrinh à ? mình đang nói bạn kia cơ :v còn bạn thì cứ ong ỏng lên thế... :v mình có phê bình tranh bạn khi nào nào :v hay lại suy diễn rồi tự ong ỏng lên... :v
    nói thật chứ mấy cái này tệ lắm cơ... tệ tới nổi chả muôn phê bình ấy :3 nên bạn đừng lo là mình chả thèm phê bình đâu...
  8. Hẻo Hóm Hĩnh

9. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Đọc mấy cmt, thấy mấy bạn quan tâm thì mới nhận xét, chứ có hơi đâu mà đi chê bai gì chứ
    Nhận xét thì có cái đúng cái sai, nhưng mà thấy có cái gì động chạm quá đâu mà 1 số bạn lại bênh vực quá, cho đó là ném shit chứ...
    Với mình vẽ thì ai nhận xét cũng nhận hết, khen đẹp thì vui, khen xấu thì cảm ơn, góp ý... Thế thôi... (Mọi người có quyền đi nhận xét và phê bình tranh người khác đc, thì cũng phải nên nhận nhận xét và phê bình của người khác)
  10. Duyên Mỹ

Duyên Mỹ Mới đăng kí

Người ta nói đúng, góp ý đúng thì nên nghe, sồn sồn lên là "ném gạch ném shit", chủ thớt tự ái đến mờ cả mắt rồi. Icon cười nhưng lòng giận sôi đúng không?

Mình thì chẳng muốn đụng chạm ai nên chỉ comment khen những tranh đẹp thôi. Nhưng lần này thì ngoại lệ, bạn vẽ thế này cho tiền đi rồi mình lấy hộ cho.
    greeniett thích bài viết này
  11. VuTrongThinh

Update 25/06
    Hì, mấy tuần nay lười nên ít vẽ, tổng hợp lại 1 cục rồi up thể. Quên mất ảnh của Hẻo trong inbox... Đợi mấy ngày nữa nhé :like:.

[​IMG][​IMG]
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  12. Hẻo Hóm Hĩnh

Tui là người mờ nhạt
    Đùa thôi :3 :3 cừ từ từ khi nào vẽ chẳng được. free mà lại :3 :3
  13. haluwen9

haluwen9 Mới đăng kí

Nice Nice Nice!!! Like Like Like :-bd
  14. VuTrongThinh