Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chiếc iphone 5 giá hơn tấn gạo và nỗi xấu hổ của thế hệ trẻ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 17/2/13.

Lượt xem: 27,543

1. Huygamer

Huygamer Mới đăng kí

Mình đang nói về việc bạn ấy nhận xét về những người già đi mua Iphone lần đầu nói chuyện với bác ấy mà. Bạn có đọc kĩ không thế? Lần đầu tiên của bạn mua đồ của Apple có phải bạn cũng chả biết cái gì không?
    Ai mà chả có lúc lần đầu đụng vào thứ gì đó chứ.
  2. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

đó là cách mọi người nhìn nhận về nó...bạn nói củng đúng...mình không có ý kiến gì thêm
  3. tony_doan

tony_doan Thành viên cấp 2

Mua Iphone hay Q-mobile thì kệ cha người ta.
    Miễn là tiền đó không phải là tiền bẩn từ: trộm cắp, cướp giật, tham nhũng.
    Đừng vì lý do dân khác còn nghèo mà mình phải tự nhịn nhục
  4. Windylh

Windylh Thành viên cấp 1

vậy tại sao không soi vào nhửng chổ tốt ^^!thời buổi bây h hiện đại rồi cái gì tốt thì học theo tự có ý thức mà típ thu cái tốt nêu cứ cái suy ngỉ "cha mẹ tôi xấu thì tại sao tôi phải tốt" thì mải mải việt nam mình củng không thay đổi được đâu !đồng ý là trẻ con sinh ra là 1 "tờ giấy trăng" nhưng tờ giấy ấy không phải là vô tri không có nhân thức mặt cho người ta tô vẽ gì thì mặt kệ! ý thức thay đổi là ở mổi người
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

trả con biết phân biệt đúng sai à? cứ lấy đầu óc 1 đứa 2 chục tuổi đi suy nghĩ jùm 1 thằng nhócc mấy tuổi?

tại sao nhiều đồ vật tại sao vẫn ghi: để xa tầm với của trẻ em?
  6. Quang

Quang Thành viên cấp 1

Lần đầu tiên e đi mua e tìm hiểu hết rồi ạ :v
  7. cao quy

cao quy Mới đăng kí

mình nghĩ điều quan trọng bây giờ không phải là đổ lỗi ( đổ lỗi là trốn tránh trách nhiệm)mà tìm cách khắc phục. mọi công dân việt nam đều có trách nhiệm, người càng tài năng( chức vụ càng cao) thì trách nhiệm càng lớn.mà điều quan trọng nhất từ xưa tới nay là đoàn kết, trên dưới 1 lòng. mình thấy hiện nay chua làm được điều này. nếu làm được thì đói nghèo bị đẩy lui, u dốt lạc hậu sẽ xóa dược. bài viết trên cũng có chỗ đúng giới trẻ cũng nên xem lại chính mình!
    Windylh thích bài viết này
  8. imalonelyboy

imalonelyboy Thành viên cấp 2

người giỏi Việt Nam mình nhiều lắm các bác ak.
    Nhưng chả hiểu các vị bên trên suy nghĩ như nào, toàn kìm kẹp họ thôi.
    Dẫn đến là chảy máu chất xám. :(

Ủng hộ diễn đàn