Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh sửa CV mẫu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Trương Vũ, 15/11/14.

Lượt xem: 4,233

1. Trương Vũ Thành viên cấp 1

Mình mới vừa tải vài cái CV mẫu của diễn đàn nhưng ko tìm dc layer nào để chỉnh sửa mấy cái hình tròn đánh giá trong phần Professional Skills và Personal Skills. Mình là ng` mới, có gì xin dc giúp đỡ :)

...
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

chụp lại màn hình pallet layer đi bạn chứ up vậy ai biết đâu mà mò
  3. Trương Vũ

Trương Vũ Thành viên cấp 1

đây là file PSD luôn nè HSP , bạn có thể xem và chỉ mình cách chỉnh sửa với. Thanks trc nhe!!
    download1336.mediafire.com/sn3kw1yy9cwg/qeuwcbjdvme7tbb/free+clean+resume+template.psd
  4. Trương Vũ

có ai chỉnh sửa dc cái này giúp mình zới, đang cần làm dùm ng` bạn tí :)
  5. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Bạn học thiết kế hay gì thế? Chụp Screen đống layer lên đây đi
  6. Trương Vũ

Ảnh layer đây bạn ơi Chất PC mình chỉ mới tập tành PTS thôi chứ ko có học bên thiết kế gì bạn ơi. Cùi bắp mới lên đây học hỏi thêm nè :)
    vubaotq thích bài viết này
  7. ChauVu

ChauVu Thành viên cấp 1

Cái này nó chia sẵn layer rồi. Bạn sửa phần nào thì bấm vào layer đó sửa lại thôi.
    vubaotqTrương Vũ thích bài viết này.
  8. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Bạn chọn Auto-select và chọn loại là Layer. Sau đó thì muốn tìm phần nào bạn. Click chuột vào đó là nó tự sổ chỗ vị trí layer ra mà

vubaotqTrương Vũ thích bài viết này.
  9. Trương Vũ

oh cám ơn 2 bạn nhiều nhé, làm dc rồi :)

Ủng hộ diễn đàn