Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về màn hình máy tính màu xanh!!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi hena_pro, 26/2/13.

Lượt xem: 3,436

1. hena_pro Banned

Tình hình là cái máy laptop dell của em mấy hôm nay làm việc suốt ngày cứ mỗi 2h lại màn hình xanh da trời 1 lần. Mấy bác cho em hỏi đã xảy ra chuyện gì với cái laptop của em và xin luôn cách khắc phục. Em cảm ơn trước ạ :x

...
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Cách khắc phục " Thay màn hình "
  3. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Màn hình xanh máy có reset không bạn :v:v
  4. hena_pro

hena_pro Banned

tiền đâu mà thay màn hình bạn ui, với lại khởi động lại máy vẫn chạy bình thường mà >"<!

máy ko tự reset chỉ có mình tự bấm nút restart lại thôi ..........hic
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mình nhớ không lầm hiện ra màn hình màu xanh máy nó tự đếm ngược rồi khởi động lại phải hem
  6. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

hena_pro thích bài viết này
  7. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

hena_pro thích bài viết này
  8. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Có thể chụp cái hình màn hình lại ko? :)) Xem coi có cần "thay màn hình" ko? :D
  9. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Vấn đề là mình đang sài win7 và cũng bị thường xuyên do chạy CS5 cả ngày :))
    Cách khắc phục ko vừa chạy CS5 vừa cày game =))
  10. hena_pro

hena_pro Banned

cám ơn các bác. Coi bộ em đành phải cài lại win thôi........hic..............em sợ cái màu xanh chết chóc này quá đi >"@!
  11. windy23

windy23 Thành viên cấp 1

thiếu file ati2dvag.dll, bạn dùng DLL-Files.com Fixer 2.9.72.2521 + Patch fix lại là đc

Ủng hộ diễn đàn