Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi điện thoại nào bây giờ chụp ảnh đẹp nhất??

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ashily, 11/1/13.

Lượt xem: 13,955

1. amateur

amateur Thành viên cấp 1

thực ra cần máy tốt nhất không quan trọng mà quan trọng là cách bạn cầm máy. nên những đt bạn nêu trên đều đủ đk để cho ra những tấm ảnh đẹp. mình up hình nhiều người chả tin là nó đc chụp từ 1 cái đt phổ thông giá không quá 2 triệu và cho mình là thánh troll. cứ cho là thế đi thì mình cũng chả đc lợi nhuận gì từ cái vụ này
    Le LeHoàng PRD thích bài viết này.
  2. siêu nhân lội nước

siêu nhân lội nước Thành viên cấp 1

Bạn nên dùng dòng xsperia của sony ý, xsperia s hay sao ấy, có camera 13.1 nè, thiết kế sang trọng, màn hình của sony thỳ miễn chê nhá, tích hợp công nghệ Bravia nên ảnh rất chuẩn đấy :D
  3. photokey

photokey Thành viên cấp 3

không phải cuồng, bên tinh tế, bbvietnam....... mềnh vẫn trung thành với chữ kí " Vaio là vợ, BB là con, Internet là đại gia đình " =))
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ơ thế đuổi à :'(

Người ta tán nhẹ nhàng tình cảm chứ ai lại lộ liễu thế kia bh :3 :3
    -_- 5 cái đã khó rồi lại còn đòi 30 cái, ếu quà cáp gì nữa :3 :3
    Panbeo thích bài viết này
  5. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Mềnh cũng Fan BB nè, nhưng mà BB cam chán lắm, hôm nọ thấy mấy bác dùng Xperia dòng pro chụp ngon lắm, panorama các kiểu cứ như thật luôn :D
  6. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Arco S chứ hem phải Arc s nhé. Arc S mí không có camera trước.. à mà con gái thì chắc chắn là phải dùng điện thoại có camera trc rồi :P:P;));))
    Ashily thích bài viết này
  7. amateur

amateur Thành viên cấp 1

mình cũng có đôi lời chia sẻ là có rất nhiều bạn xem topic chụp ảnh của đt bên secafe thấy đẹp cũng ham hố mua về nhưng dung chưa đc bao lâu thì đã sang tay chủ khác vì không thể khác thác đc tiềm năng của nó. khi bạn đã yêu thích chiếc đt nào thì bạn phải tâm huyết với đt đó. đa số với mọi người thì chụp ảnh trên đt chỉ chụp chơi, cho vui nên hâu như ai cầm đt cũng chỉ kích hoạt camera và chụp. như thì thì cũng có anhr đẹp đó nhưng đk cho tấm ảnh đó không nhiều, với dòng đt se nói riêng thì khi cầm để chụp các bạn phải xác định rằng mình sẽ chỉnh trước khi chụp, với lỗi suy nghĩ đó có đc những tấm hình đẹp không có gì là quá khó.
    thân mến!
    Rahlan Thanh thích bài viết này
  8. photokey

ĐƠN GIẢN LÀ VÌ BB KHÔNG HỖ TRỢ NHIỀU CHO GIẢI TRÍ, CHỦ YẾU LÀ CÔNG VIỆC, BÁC XÀI E NÀO THẾ, EM ĐANG XÀI 9700 NÈ
  9. Duy Khờ

Duy Khờ Thành viên cấp 1

Em nghĩ chụp ảnh đẹp nhất chắc điện thoại Sony ericson...
  10. q.d

q.d Thành viên cấp 1

Xperia V hoặc Z ;))
  11. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

mình 9780, góc chụp nhỏ xíu à, chụp phòng ngủ phải 3 phát mới thấy hết, dc cái phượt phọt các kiểu up lên fb nhanh :))
  12. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

note 1 hoặc note 2... ko thì dùng những dòng của HTC ấy thấy chụp cũng ngon :D... có cái HTC j mà chụp đc hình 3D coi trực típ trên máy lun ấy nhìn thích vãi :3
  13. Ashily

Ashily Thành viên cấp 1

lí do e muốn mua đt có chụp ảnh đẹp cũng có lí do riêng cả mà
  14. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

E cũng bb này.smart j j cũng phải có em 87:))
  15. photokey

như mình nói rồi, bb không hỗ trợ nhiều cho media, có cái nó hơn tất cả các hãng khác là bb đc cấp bằng sáng chế về bảo mật trong nhiều thứ, có cả trong chụp ảnh đó
    không dùng thì thôi chứ dùng là nghiện =))
  16. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

1 vote cho Nokia 808
    Vô địch camera ;))
  17. namtit

namtit Banned

110i 1202 =P~ . chụp ảnh siêu nét
  18. Trinh Cong Duc

Trinh Cong Duc Thành viên cấp 2

N1280 chụp đẹp đấy bác
  19. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

HTC One X+ đê. Em đang xài thấy nó cũng ngon.
  20. NPB

NPB Mới đăng kí

Nokia Lumia 920 chụp hình đẹp hơn IP rất nhìu.

Ủng hộ diễn đàn