Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi mấy cái landing intro này làm như thế nào đấy ạ?????

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi bephongtran, 15/11/15.

Lượt xem: 2,075

1. bephongtran Mới đăng kí

em đang có yêu cầu làm mấy cái teaser landing intro kiểu này, các bác chỉ hộ em là họ làm bằng gì đấy ạ????
    taothaoduoi.vtcgame.v n
    ngaothien.v n/landing18?utm_source=landing18&utm_medium=GGsearchbrand&utm_content=1&utm_campaign=GGAds

em cách ở chỗ v n nhé các bác

...
  2. bephongtran

bephongtran Mới đăng kí

ai giúp em với
  3. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Giúp?
    Mấy người như bạn thì chẳng ai giúp đâu. Ko có chuyên môn thì đừng có nhận job freelance bừa bãi.
  4. bephongtran

bephongtran Mới đăng kí

anh hiểu sai ý em rồi em làm bên marketing digital bị sếp giao làm, em cũng biết chút về đồ họa,ai,photo,sai,codel nên hỏi mọi người để em tự vọc thôi, :((, sao khó khăn vậy ạ?
  5. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Cái này làm bằng After Effect, kỹ thuật làm thì chủ yếu sử dụng vector, hoặc ảnh nền trong suốt và sử dụng các thông số scale, position, rotation, XYZ cùng với 1 vài effect như Particular, Blur, kỹ thuật track matte cho phần ánh sáng ở title
    Xong thì export ra html hoặc html5
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Html5 và javascript.
    Minh Kì Đông thích bài viết này
  7. Minh Kì Đông

Minh Kì Đông Thành viên cấp 1

html css javascript photoshop là đủ :D
    K.Trang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn