Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về Design..

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi FlankerC, 10/7/16.

Lượt xem: 1,557

1. FlankerC Mới đăng kí

Chào anh chị, em là newbie và em muốn hỏi để làm 1 Designer thì phải bắt đầu từ đâu và em mới học được những thứ cơ bản của Photoshop có thể xin đi làm không lấy lương ạ để vừa học vừa tích lũy kinh nghiệm có được không ạ (ý em là đã đủ đáp ứng để làm gì đó chưa ấy ạ).
    Em cảm ơn anh chị

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Hên xui, số ngon thì tìm được Cty và gặp người người ta thực sự muốn giúp, còn không thì cũng chỉ là tự mò và mang danh học việc.
    Tóm lại là do bản thân và địch hướng rèn luyện như nào. Người khác ko hướng được cho mình đâu :D
    FlankerCtranvan.muon thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn