Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về làm Video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi DucChungXI, 16/9/16.

Lượt xem: 1,734

1. DucChungXI Thành viên cấp 1

Chả là em định làm 1 kênh YT, giống Top 5 lạ kỳ hay khám phá thế giới em làm phụ đề chứ ko lồng tiếng.Nên cho em hỏi là những ảnh để làm video, có cần chỉnh kích đều nhau không ạ. Vì bình thường em làm chèn ảnh kích thước không đều nhau vào Video, ghi Text lên ở mỗi bức ảnh nhưng khi xuất ra Video thì lại bị có dòng chữ to có dòng chữ lại nhỏ. Kiểu như dòng thỉ chỉnh font lên 10 dòng thì font lên 20, măc dù em đã chỉ tất cả các dòng kích thước đều nhau là 10.Em dùng AE + Proshow Gold đều bị lỗi này, ai chỉ em cách khắc phục vấn đề này với.Em cảm ơn

...

Ủng hộ diễn đàn