Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về vấn đề dùng bitmap trong corel.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi quang_minh64, 4/9/13.

Lượt xem: 5,833

1. quang_minh64 Thành viên cấp 1

vấn đề của em thế này, đối với những thứ dc vẽ vời trong corel thì o dang vector, zoom to in ra cung chẳng vấn đề gì, điều đó em biết. nhưng em làm băng rôm và có nhu cầu minh họa bằng ảnh bitmap trong đó, ví dụ nhưng chương trình khuyến mãi, trùng thường laptop, xe máy em cần cho hình lap top, xe máy vào.
    nếu dùng bitmap như vậy thì in ra có bể hình ko ạ? và phải dung hinh chất lượng thế nào?

Mong các bạn chỉ giáo giúp!

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Tất nhiên là chất lượng hình càng tốt thì càng đẹp rồi bợn.:v.
  3. quang_minh64

quang_minh64 Thành viên cấp 1

Gooner Designer Chỉ có cach dung anh chat luong thôi hả ban? mà có chất lượng đến mấy thì ảnh gấc cung đâu có to dc như trên băng rôn? vậy phải chấp nhận việc vỡ hình ở mức có thể chấp nhận thôi ha?
  4. khangdeptrai

khangdeptrai Mới đăng kí

bạn tìm hình trên google những bức hình bitmap xài được có dung lượng từ 800px - 1200px hoặc đơn giản trong corel nếu phóng lớn bị bể hình thì đi in sẽ không rõ hình bạn nhé!
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn