Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em xin Tut để làm hoặc các web có thể kiếm được các ảnh như này mà cỡ lớn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ksnow, 8/8/15.

Lượt xem: 1,799

1. Ksnow Mới đăng kí

Các anh giúp em với!
    P/s: cả các nền kẻ như 2 hình đầu thì làm thế nào ạ?

...
  2. binlop82

binlop82 Thành viên cấp 2

Google search hình ảnh: "paper line texture"
    Cứ vào xem rồi sẽ mò ra nhiều trang hay ho :D:D;;)
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Ksnow

Ksnow Mới đăng kí

Thanks bạn, cơ mà mình muốn là mấy cái hình vẽ vật lí mà kiểu vẽ tay như kia làm sao hở bạn? với cá cái kiểu mà để các chữ n cứ ngang dọc kia í
  4. binlop82

Bạn thử tìm kiếm Google hình ảnh bằng cụm từ này xem (Dùng cho Adobe illustrasion) : Vector illustration of Physics
    Mình cũng ko rành lắm
  5. Ksnow

Ksnow Mới đăng kí

ặc @@ mắc quá T.T 12$ 1 pic cỡ bt T.T
  6. binlop82

thấy cái này share free cũng nhiều mà bạn? ;;)
  7. CyberHaze

CyberHaze Thành viên cấp 1

Mấy hình này vẽ cũng ko khó lắm mà,có thể vẽ phác bằng tay sau đó dùng PS hoặc AI đồ lại :D (cách này mình hay dùng vì mình còn gà).Có điều kiện hơn thì sắm con Wacom hoặc vẽ trên smartphone cũng đc.
  8. Ksnow

Ksnow Mới đăng kí

CyberHaze bạn ơi đồ lại như thế nào??? mình vẽ tay thì đượcc nhưng từ bản vẽ tay lên máy thì chịu T.T giúp với
  9. binlop82

Mua wacom đi bạn ;;):-bd
    Giá giờ cũng dễ chịu rồi

Ủng hộ diễn đàn