Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em ý kiến tí hì hì ( lần đầu em làm )

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi nhunguyet, 9/1/14.

Lượt xem: 7,351

1. nhunguyet Thành viên cấp 1

...
    Hồng Sơnnhtra thích bài viết này.
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

lần đàu làm ảnh cưới còn lần thứ n sửa ảnh đúng k c???
    hãy nói vậy đi, :((
    nếu thật là lần đầu sử dụng photoshop thì...c thực sự đáng sợ đấy (và cả đáng gờm nữa:D)
  3. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

Lần đầu dàn trang thì có ^^
  4. TậpTễnh

TậpTễnh Thành viên cấp 2

Thiết kế là dàn trang nhưng cũng pải có bố cục hợp lý nhưng k dùng fame là khá rồi , phát huy nhé !!!!!
    Pic 1 : ảnh chính mình nghĩ là không đến nỗi chặt hình như thế pải không bạn ?
    Nếu bạn nhìn từ pải qua trái bạn sẽ thấy 1 điểm dừng rất cụt hứng k muốn nhìn sang ảnh phụ nữa
    Pic 2 : sử dụng 2 ảnh của pic 1 . mình nghĩ 2 ảnh kia rất đẹp nên k cần thêm 2 ảnh kia nữa , bạn thêm vào trông rất nhức mắt .
    pic 3 : kiếm đâu đc cái font nhìn dị thế bạn . font chỉ là phu kiện thiết kế nên bạn cho font cỡ nhỏ xinh thôi !
    Pic 4 : quá nhiều ảnh . quá rối mắt !

Hãy nên vào các trang web của các ảnh viện có tiếng , trong đó có nhưng bộ album dàn trang rất đẹp !!!!!!
    Chúc bạn thành công !!!!!!
    nhunguyet thích bài viết này
  5. Haisnak

Haisnak Mới đăng kí

cảm giác bạn kéo bị méo hình rùi tiếc quá , nhưng mà đẹp ak :)
    nhunguyet thích bài viết này
  6. paulphoto

paulphoto Thành viên cấp 1

kiểu dàn trang này nó xưa rồi, trông nó rất sến và rối rắm :D mình nghĩ bạn nênthay đổi theo xu hướng thiết kế dàn trang hiện nay thì ổn hơn
    phihungquocoaiHaisnak thích bài viết này.
  7. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

Kiểu này đẹp nè
    phihungquocoaicomdavid thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn