Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho Hỏi Cách Sửa Ngày Sinh Sau Khi Đã Thay Quá Số Lần Quy Định

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Harry Lâm, 20/6/13.

Lượt xem: 19,769

1. Harry Lâm Mới đăng kí

Các bạn cho mình hỏi là có cách nào sửa ngày tháng năm sinh sau khi đã sửa quá số lần quy định không? Giờ họ ẩn phần ngày tháng không cho chỉnh sửa lại, lỡ tay chỉnh giờ muốn sửa lại cho đúng mà không được. Bạn nào biết chỉ giúp với. Cảm ơn rất nhiều ạ.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Bạn đã đổi mấy lần rồi ? Mình đổi được 3 lần là max !
  3. Harry Lâm

Harry Lâm Mới đăng kí

đổi quá số lần, nó ẩn cái phần để chỉnh sửa ngày tháng.

Không lẽ nào không cho sửa luôn, vậy tiêu rồi, bạn nào từng bị qua hay biết cách gì chỉ mình với. Cảm ơn nhiều
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trước thì mình vào nó cũng bị max, nhưng nó có cái link vào rồi gửi hỗ trợ ấy, rồi mình đổi được. Link này này Sau khi cập nhật đúng ngày sinh của mình thì khoản 5 phút sau nó sẽ xác nhận và đổi lại cho mình.

Harry Lâm thích bài viết này
  5. Harry Lâm

Harry Lâm Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner bao lâu họ đổi lại cho mình vậy, còn cái khung lý do thì mình nên ghi thế nào, chỉ giúp luôn nha. Cám ơn. :)
  6. Harry Lâm

Harry Lâm Mới đăng kí

Cảm ơn nhiều nha, mình gửi yêu cầu và đã được sửa lại rồi.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  7. mashi

mashi Mới đăng kí

Harry Lâm
    Bao nhiêu ngày thì được sửa và bạn ghi lí do như thế nào thế?
    Harry Lâm thích bài viết này
  8. Harry Lâm

Harry Lâm Mới đăng kí

mashi
    Mình gửi trong ngày và họ chỉnh lại trong ngày luôn, lý do thì ghi bằng tiếng Anh, đại loại như ngày sinh hiện giờ không phải của tôi, hãy chỉnh lại đúng giúp rồi ghi ngày sinh bạn ra vậy thôi
  9. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

báo đổi ... thì điền lí do ... rồi chọn lại ngày sinh ... rồi send yêu cầu ... sang ngày hôm sau là update :))
  10. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Mình cũng vừa bị max rồi :))
  11. Dẹo

Dẹo Mới đăng kí

bạn ghi lý do bằng tiếng anh dùm mình được không :( mình dốt tiếng anh :((
  12. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Dẹo bạn ghi lí do như này nhé ;) mọi hôm mình bị max sau đó report và ghi lí do như này hôm sau nó đổi luôn :D chúc thành công ;)

kujinpro01 thích bài viết này
  13. daiphuc

daiphuc Mới đăng kí

this is not my birthday, or resize your help
    5' 2' là nó đổi liền à
  14. hoang dã

hoang dã Mới đăng kí

mình đổi ngày sinh quá lần quy định,và cũng đổi 1 lần như bạn đã đưa địa chỉ như bây giờ lại muốn đổi lại như thế nào

Ủng hộ diễn đàn