Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho hỏi giá của logo này

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Gấu Hột Riêng, 21/3/15.

Lượt xem: 3,358

1. Gấu Hột Riêng

Gấu Hột Riêng Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư : vậy hả anh. em ko bit . Sáng em có đăng bài , mà nghĩ lại logo chưa biết sử dụng chưa nên show ra sợ .... ^^ Xóa bài đi . nên lấy đại cái này hỏi mọi người thử sao .
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/3/15
  2. Gấu Hột Riêng

phuongmar : dạ ,thường thì có tham khảo . nhưng việc chọn và lấy nguyên logo là khác ạ . VÌ cái logo này rất quen thuột với mọi người nên em lấy để hỏi thử ạ
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Thông thường Giá logo nó ko chỉ dựa vào việc cái logo đó đơn giản hay phức tạp mà cho giá khác nhau, nó phụ thuộc vào Logo phục vụ cho đối tượng nào nữa bạn, ví dụ logo làm cho các bạn trẻ để avatar fb chơi chơi thì mình lấy giá khoảng 500k, logo cho shop bán hàng thì tầm 1-3tr, logo cty mới mở thì tầm 3-5tr, logo đối tác lớn thì lên tới chục triệu là bình thường .
    Gấu Hột Riêng thích bài viết này
  4. Gấu Hột Riêng

ILovePhotoshop : lần đầu tiên em biết vụ "logo làm cho các bạn trẻ để avatar fb chơi chơi thì mình lấy giá khoảng 500k" . Cảm ơn anh ! Vậy cuối cùng là đánh đối tượng là ra giá ^^ hồi giờ toàn làm free cho người ta nên ko biết :o3:bz
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Tại những Logo đó nó không cần mất nhiều thời gian em, giá giao động từ 300-500k tùy mức quen biết mà phán. Còn những Logo kia là Logo làm ăn, cần đầu tư thời gian nhiều nên phải cho giá cao 1 tý ^^
    Gấu Hột Riêng thích bài viết này
  6. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

thiết nghĩ nên làm 1 bài tổng hợp mức giá trần về các thiết kế cho mấy bạn mới nhập môn và để tránh bị phá giá trên thị trường thiết kế ! và phần nào đó để mọi người lấy cơ sở về giá khi bị khách hàng chèn ép ! :)
    muadong2312tulam thích bài viết này.
  7. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Khoảng từ 1tr - 1tr5, tùy gói Khách hàng, khó, dễ, edit nhiều lần or one shot :D Bla bla bla
  8. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Giao động từ 0 - 100 tr, ^^ tùy vào khả năng thiết kế của bạn, số năm kinh nghiệm, đối tượng, thỏa thuận ban đầu ...
  9. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Giá logo thì nó vô hạn. Chữa cháy thì 500k đầu tư chất xám 1 ít thì 1tr. Chất xám nhiều chút nữa thì 2tr - OO
  10. Gấu Hột Riêng

8-}8-} Vô chừng thật , thấy logo nào cũng nhiều chất xám cả %*-{ không biết sao , chắc chỉ biết xem mặt định giá :(((
  11. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

Không ai hoặc không nên để cho ai nhất là khách hàng định giá sản phẩm của bạn. Bạn làm ra và bạn có quyền lấy mức giá mà bạn mong muốn, nếu ok thì làm không thì thôi. tốt nhất lúc bạn báo giá nên đưa ra các gói để họ chọn..^^
  12. Gấu Hột Riêng

logo sáng tạo : vì không biết đưa ra giá thế nào nên mình mới hỏi ak ;;)

Ủng hộ diễn đàn