Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho hỏi: Làm thế nào để cài tính năng 3D trong PS CC cho mac không a

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Thanh Tuấn Lê, 5/11/15.

Lượt xem: 2,261

1. Thanh Tuấn Lê Mới đăng kí

Khi tham khảo rất nhiều nguồn thì thấy mọi người có hướng dẫn kích hoạt, cài thêm, cài lại PS CC để có tính năng 3D trong photoshop, thì hầu như điều thấy cho WIN. Có bác nào biết cài tính năng này cho Mac OS không ạ, chỉ giúp dùm em với ạ.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Windows còn đc huống chi là Mac. Vấn đề ở chỗ bạn có cờ rắc đúng không, máy tính có card rời hỗ trợ không. Chứ một số dòng card onboard đời cũ là ko hỗ trợ đâu nhé! Trừ onboard HD ra.
    Thanh Tuấn Lê thích bài viết này
  3. Thanh Tuấn Lê

Thanh Tuấn Lê Mới đăng kí

Thật sự là mình hơi gà phần này, bạn có thể chỉ mình đc ko :D
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chỉ thế nào đây?
  5. Thanh Tuấn Lê

Thanh Tuấn Lê Mới đăng kí

ban co the cho minh xin facebook đươc, minh inbox nc cho dễ :D
  6. Dosu

Dosu Thành viên cấp 1

trên win thì cài xog bật pts lên 1 lần coi có mục 3D r cờ rắc. còn Mac k biết sao :3
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

#6: Chứ nếu trường hợp bạn có cờ rắc thành công mà máy tính của bạn card đó nó ko không trợ thì phải làm thế nào? :|
    - Một số dòng card onboard đời cũ ko thể hỗ trợ tính năng 3D. Tuy nhiên hiện giờ hầu như ai dùng máy cũng có cấu hình tầm trung trở lên.
  8. Dosu

Dosu Thành viên cấp 1

oh tks bạn. đó h mình cờ rắc toàn làm z k để ý card lắm :3

Ủng hộ diễn đàn