Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho hỏi về khối học thiết kế đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi anondesign, 15/9/17.

Lượt xem: 6,674

1. anondesign Mới đăng kí

Em năm nay lớp 12 , khối A1 . Em có đam mê vs Thiết kế đồ họa từ lớp 9 nhưng ở trường cấp 3 lại không có môn năng khiếu ( vẽ,...) nên chọn khối Á thì thấy trên mạng khối A1 gồm cả thiết kế đồ họa . Vậy A1 có ngành thiết kế đồ họa ko ạ ! Thấy người bảo chỉ tuyển khối V với H . Thanks !

...
  2. anondesign

anondesign Mới đăng kí

Ai tra lời vs ạ
  3. Học đồ họa giờ lương khá cao thích hợp ai có tính sáng tạo cao
  4. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Khối V vs khối H nha e ơi. Một vài trường có khoa đồ họa sau: ĐH Mỹ Thuật TpHCM, ĐH Văn Lang, ĐH Công Nghệ Sài Gòn, chất lượng giảng dạy các trường trên ok hết. Học xong mà có điều kiện đi du học thêm nữa là ok.
  5. bachthien

bachthien Banned

Có khoá học nào tầm 2-3 tháng cho beginer tại HCM mà uy tín không nhỉ?
  6. anhdesigner

anhdesigner Mới đăng kí

Mình cũng học như bạn nè, giờ k biết nên đăng kí xét tuyển vào trường nào nữa
  7. Huy Nguyễn 164

Huy Nguyễn 164 Mới đăng kí

Ai học thiết kế đồ họa ở Tôn Đức Thắng hay Đh kiến trúc rồi cho em xin review với ạ !

Ủng hộ diễn đàn