Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho hỏi website wordpress của em bị lỗi gì???

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi thanhpham1811, 7/11/14.

Lượt xem: 2,663

1. thanhpham1811 Banned

Hiện tại webiste mình chỉ vào được một số trang đã có nội dung, một số trang không có nội dung thì không thể vào được (lỗi trang web không tồn tại).

Mình không cài plugin gì cả, cũng không biết đã sửa code gì nữa. Bác nào biết chỉ giúp ạ. Xin cám ơn!!!
    Đường dẫn website vẫn đúng, ngoài trang này còn một số trang khác cũng bị lỗi tương tự

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/11/14
  2. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

bạn chụp màn hình lên và nói rõ hơn ra mọi người mới có thể giúp đc chứ
  3. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Mình là thành viên mới không gửi hình được, mấy bác lên website này giùm em nhé
    toyota247 [dot] com
    Một vài trang khi vào thì bị lỗi ...
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

5. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Không chỉ một trang đó đâu bạn, mà còn nhiều trang tương ứng. Trang nào chưa có nội dung hoặc sửa lại nội dung khi đăng lên sẽ bị lỗi không nhận ra. @@
  6. chamhet224

chamhet224 Thành viên cấp 1

xem lại các đường dẫn của bạn trong chuyên mục ấy
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đáng lẽ mình ko cmt làm gì, nhưng thấy bạn hỏi về WP chắc là cũng biết về kiến thức tin học zậy mà cơ bản sử dụng diễn đàn cũng chả biết! Thông báo chỉ ko cho chèn link khi ko đủ 20 bài viết cho có cấm ko cho đăng ảnh đâu bạn?

Đáng buồn cho 1 thế hệ webmaster VN!
    thanhpham1811 thích bài viết này
  8. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Đường dẫn thì vẫn đúng nhưng vẫn ra lỗi đó bác ah, em cũng chẳng hiểu bị sao nữa. @@
  9. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Xin lỗi bác Phạm Hữu Dư, mình có đăng lại post rồi.
    Bác giúp mình xem bị lỗi gì vậy ah ???
  10. phamngochuy

phamngochuy Mới đăng kí

Không cho xem qua code mà chỉ nhìn mặt bị che rồi đoán bệnh thì hơi bị khó khăn :)
    Nếu cần hỗ trợ có thể gởi message cho mình, mình sẽ hỗ trợ cho.
    thanhpham1811 thích bài viết này
  11. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Mình có PM bác rồi, bác xem giúp em với nhé !!!
  12. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Mình không thấy lỗi gì cả và cái trang giới thiệu vẫn vào bình thường mà bạn.
  13. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Chào các bác, em đã được hỗ trợ sửa lỗi. Cám ơn các bác 4rum nhiều
    Chúc các bác ngủ ngon !!!

Ủng hộ diễn đàn