Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi nhẹ về lỗi nhập và xuất file Video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Hòa Endr0, 16/9/15.

Lượt xem: 1,890

1. Hòa Endr0 Mới đăng kí

Hiện mình đang xài CS4
    1. Mình mới quay 1 video trên Lumia và copy vào PC. Khi bỏ vô AE thì nó hiện lỗi này ?? ( Mình pải định dạng lại thì mới bỏ vô dc, nhưng chất lượng lại giảm )

2. Và khi xuất Video thì mình lại bị ntn

Mình newbie nên mong m.n chỉ giáo. Thanks m.n

...
  2. Hòa Endr0

Hòa Endr0 Mới đăng kí

ai giúp mình với
  3. Cài quicktime nha bạn
    Hòa Endr0 thích bài viết này
  4. Hòa Endr0

Hòa Endr0 Mới đăng kí

Cài làm sao đây pạn ??
  5. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

file này AE không nhận định dạng của nó - còn lỗi xuất file ra video mình chưa thấy rõ bạn chếch như thế nào - nếu bạn tạo thêm hiệu ứng để làm AE bạn phải rất là chuyên nghiệp - còn làm phim xuất ra Video thời gian trích xuất không được nhiều -nếu bạn làm ra Video mình khuyên bạn nên làm ra phần làm phim khác vừa nhẹ vừa dễ làm - còn AE chỉ làm quảng cáo đầu băng thôi ...
  6. Hòa Endr0

Hòa Endr0 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn