Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho Mình hỏi cái này chút xíu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Big_Boy, 25/10/17.

Lượt xem: 3,118

1. Big_Boy Thành viên cấp 4

Các bạn chỉ dùm mình chương trình nào mà vẽ được như cái hình này, mong các bạn giúp mình.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Tran Coc

Tran Coc Thành viên cấp 1

corel , Ai
  3. kubon2017

kubon2017 Mới đăng kí

Cái nào cũng vẽ được mà thớt! miễn sao thới quen phần mềm đồ họa nào thì làm cái đó là được thôi. Vì cái này cũng đơn giản mà
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Big_Boy : Mình nhìn cách thể hiện. có thể chịu dc sizr khổ rất lớn, kéo gần rất mạnh, lớn bằng cả khu phố, và cả thành phố cũng nhai láng hết trơn, nên cách vẽ duy nhất là Illustrator. vì Illustrator có thể Preview nhìn trong lưu kho Google Drive, xem dò biết nó là file này đây. nên hok chọn vẽ Corel, corel sau này rất khó xem nó, phải dùng đi in, mà cái này hok cần in, mà photoshop thì hok kéo zoom nỗi, bị bễ hạt khi vẽ cả bãn đồ lớn, nên chọn Illustrtor là đúng.

Big_Boy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn