Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi công xóa chữ trong 2 file này là bao nhiêu vậy mọi người?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Animol0094, 16/4/17.

Lượt xem: 1,670

1. Animol0094 Mới đăng kí

Cho mình hỏi công xóa chữ trong 2 file này là bao nhiêu vậy mọi người?

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ý thớt là muốn trả phí để được xoá hoàn toàn chữ trên 2 tấm hình?
  3. Animol0094

Animol0094 Mới đăng kí

@Dù Kun VietDesigner có người nhờ mình xóa mà mình định giá công kém lắm nên lên đây hỏi
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

100-200k gì đó bạn.
  5. LuanNguyen123

LuanNguyen123 Thành viên cấp 1

Nếu Author đã watermark kiểu này thì muốn hình gốc cứ hỏi Author,tìm trên mạng,hoặc nói thẳng là vẽ lại toàn bộ có lẽ khả thi hơn,có ích hơn. CHứ đừng xóa WM của Author
    Nhiều khi đó là công sức của chủ hình thiết kế ra thì mình cũng nên tôn trọng những hình họ đã Watermark.
    Hạn chế Xóa và tuyệt đối không nên xóa WM của bất kỳ hình nào vì đó là ý muốn của Author (Đó là điều đầu tiên mình được dạy khi học về Design )
    Van Quang thích bài viết này
  6. Animol0094

Animol0094 Mới đăng kí

@LuanNguyen123 người ta nhờ mình xóa rồi họ trả công mà -_-
  7. Animol0094

Animol0094 Mới đăng kí

@tranvan.muon mình vẫn chưa nhận nhá, hiện vẫn đang tính giá với nó
  8. Animol0094

Animol0094 Mới đăng kí

@tranvan.muon mình chưa hề nói ra câu nào là mình nhận với lại mình vẫn chưa nói ra giá chính xác với nó, bạn tự biên tự diễn rồi chửi mình ngu? mình đã làm gì bạn hay sao mà bạn lại chửi mình vậy?
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon qua lời chủ thớt có thể thấy b nói gì đó hơi nặng lời r. lên diễn đàn chủ yếu là chém gió, cái gì biết và muốn thì chia sẻ, còn không thì bỏ qua b ạ, không nên chửi nhau.
    tranvan.muon thích bài viết này
  10. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

drax : uhm , có thể là do Saigon mấy ngày nay, năng nóng quá độ, ra đường thì kẹt xe bực bội, về nhà thì mình thấy cái gì, cũng đổ mồi hôi hột, bực túc hok chịu nỗi, muốn xịt ra lửa, Sory chủ thớt, mình sẽ dịu nhẹ lại, khi đọc topic, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/17
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn