Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi gặp trường hợp như thế này phải giải quyết như thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi LeTrinhDesign, 13/8/14.

Lượt xem: 20,810

1. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Mh cũng muốn giúp ít, k giỏi flash lắm, nhưng mh làm k đến nỗi, nhưng mh muốn hỏi là up file flash lên đây kiểu j nhỉ? chủ yếu cho m.ng xem...:v
  3. daithangbk

daithangbk Thành viên cấp 1

thồi chiều khách tý lấy sự bình an vì làm to chuyện lên mình ko được gì còn thiệt nữa
  4. WebDesigner

WebDesigner Thành viên cấp 1

mình nghĩ làm ảnh gif động đc rồi flash nặng lắm. 16 banner mà nó load 1 lúc thì có mà toi.

File PSD banner này là file gốc của bác Phong hay file của Trinh thiết kế vậy?
  5. do dang

do dang Thành viên cấp 2

WebDesigner - các banner này của Phong và Trinh sửa lại một số chỗ
  6. LeTrinhDesign

LeTrinhDesign Mới đăng kí

do dang: Các banner mà bạn up lên là banner của mình vẽ lại mới nhé. Bạn không biết thì đứng phán như thánh vậy. Muốn xem banner bên đó gửi thì mình cho xem nhé.

tranvan.muon thích bài viết này
  7. LeTrinhDesign

Vả lại ngày 29/7 bên đó gửi thông tin chi tiết. Ngày 1/8 mình gửi demo cả 16 banner. Vậy có gì là chậm trễ nhỉ?!
  8. mr.chumchum

mr.chumchum Thành viên cấp 1

nếu giao hàng rồi họ đã nhận hàng thì không liên quan gì tới bạn nữa
  9. LeTrinhDesign

À đây xem cho nó đầy đủ banner để biết mọi người giúp mình xem cái nào của bên đó, cái nào mình vẽ. dropbox. com/s/0wypbftoi71jnuh/mail_4.png
  10. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Lại căng thẳng rồi đây.
  11. mr.chumchum

mr.chumchum Thành viên cấp 1

:-s mệt mỏi luôn
  12. WebDesigner

WebDesigner Thành viên cấp 1

thôi. tóm lại giờ focus vào giúp bác kia làm ảnh gif/flash cho xong rồi close cái 2pic này lại. bác kia chắc bạn của bác Phong nên chắc ko biết banner của ai đâu. bé Trinh bình tĩnh lại. nhiệm vụ của em coi như xong rồi ko liên quan ở đây nữa, Phần còn lại để bọn anh lo. Giữ hòa bình là trên hết :"> Tối mình sẽ góp vui vài mẫu.
    do dang thích bài viết này
  13. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Mình đã cài adobe Flash CC rồi. Hi
    do dang thích bài viết này
  14. do dang

do dang Thành viên cấp 2

LeTrinhDesign- thật ra mình chẳng biết bạn và Phong là ai cả, mình lên đây thấy 2 bạn căng thẳng lên muốn giúp thôi không nghĩ bạn lại ghét lây cả mình. Nếu mình nghĩ có gì không chính xác và nói không đúng thì cho mình xin lỗi nhé! Tự dưng thấy buồn trong lòng.
    Mình tham gia diễn đàn này từ lâu rồi còn Phong vì Trinh mời vào đây nên mới biết diễn đàn này, vì vậy mình không phải là bạn của ai cả WebDesigner ạ, mình chẳng quen ai ở trên đây.
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/8/14
    vulenguyen thích bài viết này
  15. LeTrinhDesign

do dang : Nếu bạn không biết thì bạn đừng nói vậy giống như công sức của mình công cốc vậy :( mình làm mới tất cả banner chứ có phải sửa đâu.

Banner gốc xấu và không đúng kích thước. Mình hỏi kích thước banner để làm thì bên đó ko biết, bảo mình tự quyết (mình nhờ bạn mình dò code trên website để lấy size đúng) Mình làm xong thì bảo không đúng kích thước, phải sửa đi sửa lại. Thật ra kích thước đúng nhưng bên đó ko bỏ khoảng cách như lúc đầu nên bị thụt. (mà cứ đổ lỗi do mình). Giải thích thì không nghe lại còn chửi lại mình.

Làm vụ này khá là stress, căng thẳng mệt mỏi....
    Xin lỗi bạn nếu mình nói quá nhưng nếu bạn đặt trường hợp bạn là mình thì bạn sẽ hiểu.
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/8/14
    nghia_2129 thích bài viết này
  16. LeTrinhDesign

Cảm ơn mọi người trong thời gian qua đã giúp mình giải quyết chuyện này. Chúc mọi người gặp nhiều may mắn và làm việc thật tốt :)

Phương Trinh.
    LÃO ĐẠI, nghia_2129do dang thích bài viết này.
  17. Thuy Oanh

Thuy Oanh Thành viên cấp 2

Chỉ là chèn link thôi mà =))=))=))
  18. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Mình thích cách làm việc rất có thiện chí của 2 bạn:
    1. do dang ở bài viết #62
    2. hatay1712 ở bài viết #67
    Hai bạn thực sự rất đáng ngưỡng mộ đấy. Hi
    WebDesignerdo dang thích bài viết này.
  19. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

do dang : Mình cũng k giỏi Flash nhưng nếu có biết mình cũng k thích giúp người này. Mình cực kì ghét những thằng mày tao với phụ nữ.
    WebDesigner thích bài viết này
  20. tramamnhthang

tramamnhthang Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn