Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi làm sao để cắt nhiều ảnh ra và ghép lại như hình này ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi chcngng, 28/3/14.

Lượt xem: 5,731

1. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Mr.Zer0 Bạn treo cái hình ji thế
  2. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Thấy hay thì Like + Tín dụng nhé :v
    chcngng thích bài viết này
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

À, cái hình hướng dẫn; à quên chia sẻ kinh nghiệm làm mấy cái hình ấy mà ...Nói hướng dẫn, không khéo lại ăn gạch của các bác thì khổ... Em thích ở nhà tranh cho nó mát, chứ không xây nhà nên không cần gạch :v
  4. truonggiang87

truonggiang87 Thành viên cấp 2

Rất cụ thể và rất chi tiết - dù chưa xem được cái hình ^^ . Mạng lag quá - chắc tại sài gòn đang nóng ...
  5. chcngng

chcngng Mới đăng kí

Thanks Mr.Zer0 mình làm được rầu , làm theo cách của bạn tiện nhất:)):)):))
  6. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

He, với cách làm này của mình, bạn không tác động j đến file ảnh cả... Khi cần di chuyển đối tượng trong ảnh, bạn chỉ cần chọn Layer và click chuột vào ảnh để di chuyển thôi; ngoài ra, bạn có thể di chuyển các Layer lên xuống để thay đổi vị trí của hình ảnh trên file bạn muốn thực hiện... Lên đây gạch đá nhiều quá nên mình cũng sợ, chỉ là những chia sẻ những gì mình biết theo đúng tinh thần mà Admin trang này nghĩ khi tạo ra Forum này (mình đoán thế :v ) ... Chúc bạn học hỏi được nhiều điều ... Bản thân mình cũng học "lóm" được nhiều điều từ Forum này (Kể cả cách troll và ném đá mà đối tượng ăn gạch vẫn cười phe phe :v ) Thân
    Gấu Mậpchcngng thích bài viết này.
  7. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

like bác Zero vì cái hướng dẫn
    :)) ở đây có nhiều người ko hướng dẫn mà còn múa bàn phím ghê quá

Ủng hộ diễn đàn