Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cho mình hỏi] Tiền công thiết kế Catalogue

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi thien0211, 10/10/14.

Lượt xem: 3,481

1. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

nguyenthao811 hihi rẻ quá thì ngta không làm, nhưng nếu muốn làm để kiếm kinh nghiệm thì vẫn tốt hơn làm free (vì free nên họ không đò hỏi cầu kỳ) , nhìn cũng khá đơn giản, chỉ paste hình, gõ text (hơi mỏi tay đó)
    mylove112007 uk có thấy MV của Lý Hải nhưng không thích nên không coi, giờ thì biết câu đó rồi :( thiệt
  2. Lê Thịnh

Lê Thịnh Mới đăng kí

Nói chung thớt thấy thích thì làm.
  3. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

3k/trang tiền in thì thua rồi :D
  4. trung_art

trung_art Thành viên cấp 1

dù là đơn giản cỡ mấy cũng ko có giá đó đâu .... chưa kể còn sửa tới sửa lui nữa bạn à
  5. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Cách đây 1 năm thì mình thiết kế catalog cho cty lọc nước 1 trang ngót nghét 150k nha bạn.
  6. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Cách đây 1 năm thì mình thiết kế catalog cho cty lọc nước 1 trang ngót nghét 150k nha bạn.
  7. coids

coids Thành viên cấp 2

Nghe đâu đánh máy thuê cũng được 4k/trang A4 rồi.
  8. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Dưới 3 củ ko làm

Ủng hộ diễn đàn