Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi về việc xuất file pdf bị lỗi vector

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Lami, 26/10/17.

Lượt xem: 3,905

1. Lami Mới đăng kí

[​IMG] [​IMG] cho mình hỏi là mình xuất file pdf thì bị các đường vạch vạch của vector background chèn lên hình ảnh. nhưng xuất file png thì không bị như vậy? ai biết vì sao không giúp mình với. mình xin cảm ơn nhiều.[​IMG] [​IMG]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/17
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Sao ko sửa lại hình đi thớt?
    Lami thích bài viết này
  3. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Bạn xuất bằng phần mềm nào vậy? Cách bạn xuất ra sao. Hình bạn up lên ko xem được sao mà chỉ nè
    Lami thích bài viết này
  4. Lami

Lami Mới đăng kí

Hồng Sơn bạn kích chuột phải vô link rồi mở giùm mình với nha, mình không biết cách sửa hình ở đâu hết hic hic[​IMG] [​IMG]
  5. Lami

Lami Mới đăng kí

Johnny - Nguyễn mình xuất file bằng AI bạn. Save as..., bạn kích chuột phải vô link rồi mở giùm mình với nha. ở file pdf vector của background cứ bị đè lên hình hết, vs lại hiện rất rỡ nửa, trong khi đó hình png thì không bị như vậy hic hic
  6. tuyettungbach

tuyettungbach Mới đăng kí

Sửa lại hình đi bạn bạn nói thế ko hình dung nổi luôn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn