Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình xin hỏi về tài khoản root trên web?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi hồ ngọc khánh, 21/7/18.

Lượt xem: 7,741

1. hồ ngọc khánh Mới đăng kí

Các bạn cho mình hỏi. Mình có thử làm cái web. Khi mình kết nối đến server bằng filezilla thì cái thư mục include hiển thị dưới quyền root, chứ không phải quyền tài khoản FTP của mình. Và mình không thể chỉnh sữa nội dung file của mình trong thư mục này được. Cũng không thể chỉnh sữa quyền permission. Các bạn pro biết cách nào để mình có thể sữa nội dung file chỉ giúp mình với. Cám ơn nhiều.

...
  2. nickyyy

nickyyy Mới đăng kí

vậy bạn lấy tài khoản quản trị hosting vô chỉnh sửa nhé
  3. hồ ngọc khánh

hồ ngọc khánh Mới đăng kí

Bạn có thể nói rõ hơn được không. Mình dùng gói hosting 12$ của goddady không có cpanel nên không chỉnh sữa trên đó được. Có cách nào chỉnh sữa được không bạn chỉ giúp mình với. Cám ơn nhiều!
  4. hồ ngọc khánh

hồ ngọc khánh Mới đăng kí

Có bạn nào giúp mình lỗi này với không ah!

Ủng hộ diễn đàn