Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chơi Neobux như thế nào cho hiệu quả?

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi zasnhap4, 27/8/14.

Lượt xem: 5,206

1. zasnhap4 Thành viên cấp 1

Cho đến nay thì Neobux là trang PTC uy tín nhất và là sự lựa chọn số 1 của mình khi đầu tư.
    Sau 1 thời gian tham gia và tìm hiểu về nó mình đã rút ra 1 số kinh nghiệm, hôm nay mình sẽ chia sẻ điều đó với các bạn.

1/ Phải đọc điều khoản dịch vụ của nó TOS (Terms of Service):
    Không riêng gì Neobux, khi tham gia PTC các bạn phải đọc TOS để hiểu rõ quy định của nó tránh trường hợp bị đình chỉ hoặc bị xóa tài khoản 1 cách đáng tiếc.

2/ Đầu tư tiền vào hay là không:
    Tùy thuộc ở bạn. Nếu bạn mới tham gia PTC lần đầu thì khoan đầu tư tiền vội. Chơi theo kiểu click được bao nhiêu thì để đó cho đến khi đủ số tiền tối thiểu có thể rút thì rút ra. Sau khi đã hiểu rõ về Neobux thì các bạn có thể đầu tư vào nếu bạn có điều kiện. Dĩ nhiên là đầu tư tiền càng nhiều, lợi nhuận càng cao (nếu chơi tốt ^^). Bạn dùng tiền đầu tư để thuê REF, tái chế REF và nâng cấp lên thành viên Golden nếu có thể.

3/ Tái chế và gia hạn REF theo quy tắc nhất định:
    Mỗi người sẽ có cách tái chế và gia hạn khác nhau.
    Cách tái chế và gia hạn REF của mình như sau:
    + Tái chế REF sau 4 ngày không click và có AVG < 1.5
    + Tái chế REF sau 7 ngày không click và có AVG < 1.8
    + Gia hạn REF 150 hoặc 240 ngày để được giảm giá 25% hoặc 30%. Nếu bạn gia hạn REF 150 ngày thì giá gia hạn chỉ còn 0.15$/REF/tháng.

4/ Nếu có điều kiện tài chính thì nâng cấp lên thành viên Golden:
    Khi bạn là thành viên Golden bạn sẽ được những lợi ích sau:
    + Số quảng cáo mỗi ngày sẽ nhiều hơn, đặc biệt là quảng cáo 0.01$ nâng lên thành 9 thay vì 4.
    + Số tiền mà REF mang lại gấp 2 so với trước.
    + Giới hạn số lượng REF của bạn sẽ được tăng lên (bao gồm cả Direct và Rent).
    + Một số lợi ích khác nữa…

Chúc các bạn thành công!
    Bạn chơi Neobux như thế nào, hãy để lại comment bên dưới để chia sẻ với mọi người nhé.
    Bài viết liên quan: Các trang PTC (kiếm tiền bằng click quảng cáo) uy tín nhất hiện nay (2014)
    .

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/8/14
  2. mình đã chơi cái này rồi hiệu quả lắm
  3. Huỳnh Long

Huỳnh Long Mới đăng kí

có thể hướng dẫn mình rõ hơn không bạn !!!
  4. zasnhap4

zasnhap4 Thành viên cấp 1

5. soundmaxvn

soundmaxvn Mới đăng kí

6. Manhthuongquan

Manhthuongquan Thành viên cấp 2

NEOBUX nó là lừa đảo rồi nhé! các bạn có thể tìm hiểu trc khi đk là sẽ rõ thằng Neobux sẽ bít và mình đã chơi 1 thời gian rồi!!
  7. thibinhlong

thibinhlong Mới đăng kí

có gì làm căn cứ không bạn?để anh em còn biết
  8. Hugi

Hugi Mới đăng kí

Manhthuongquan bạn cần dẫn chứng mới có thể thuyết phục mọi người. Mình đã nghiên cứu Neo 1 khoản thời gian và đã quyết định sẽ đầu tư công sức vào. Nhưng chắc chắn 1 điều là sẽ có rủi ro trong quá trình mình thực hiện, muốn kiếm tiền càng nhiều thì xác suất trắng tay sẽ càng cao-nếu bạn đã chơi thì chắc cũng biết điều đó.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn