Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chơi nhạc bá đạo (Lời xin lỗi)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Hồng Sơn, 10/12/12.

Lượt xem: 3,011

1. Hồng Sơn Helper

- Hôm nọ Dù có lập pic có tên "Like nếu bạn thấy gì trong hình" là không phải cố ý này nọ mọi người đâu. Chỉ vì thiếu suy nghĩ 1 chút thôi mình lại đem trò đó đi làm liều xem có sao không và bị mọi người gạch đá mình. May là pic đó close rồi. Vậy Dù xin lỗi toàn thể ae trong 4rum có vào pic đó xem rồi bị xúc phạm tới ai thì mình xin lỗi người đó và từ nay mình xin rút kinh nghiệm không làm những việc trẻ con đó nữa. Mong mọi người thông cảm.

Mình share clip chơi nhạc rất bá đạo cho ae cùng thưởng thức, ae tha lỗi cho mình nhé :)

...
    Hà Bơjunest thích bài viết này.
  2. junest

junest Thành viên cấp 2

bá con ông đạo !!!!!
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Biết lỗi thế là tốt, ghi nhận :3 :3
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Pic này Dù lập để xin lỗi mà ko ai vào nhận xét cái nhỉ. Mình rất biết lỗi của mình đã làm ở pic kia. Mong ae tha lỗi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn