Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chơi trò dự đoán có thưởng đê...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Chin Ka Beo, 5/12/12.

Lượt xem: 8,298

1. ChamCham

ChamCham Mới đăng kí

Cái này gây ấn tượng mạnh đây, nhưng mà chưa phải logo mà chỉ là poster tuyên truyền thôi. Dù sao thì ý tưởng cũng hay đấy!
  2. TuanKhoa32

TuanKhoa32 Mới đăng kí

Logo với poster dễ bị nhầm lẫn nhỉ .Mình chỉ thiết kế theo suy nghĩ của mình chứ thật tình không biết mẫu logo của mình có bị coi là một poster không nữa.
  3. TheLam

TheLam Mới đăng kí

Nhìn cái hình cuối cùng thích nhỉ.Cái ý tưởng cuối cùng là mình thấy hay nhất.Nó nói đúng về tình trang bia rượu hiện nay uống vào dễ lời qua tiếng lại dẫn đến đánh nhau.
  4. Michael Lê

Michael Lê Mới đăng kí

Mỗi người có mỗi cái nhìn khác nhau thôi bác, bác thích cái này nhưng em thì không thích và em thích cái khác thì sao...chủ yếu là nó có ý nghĩa như thế nào thôi à.
  5. Minh Móm

Minh Móm Mới đăng kí

Đến khi nào mình mới hết hạn tham gia đây các bác , để em còn biết đường mà gấp rút hay không nữa chứ, chứ làm gấp quá thì không đẹp, mà làm chậm quá thì sợ không kịp.
  6. HuuKhanh128

HuuKhanh128 Mới đăng kí

Hình như cũng còn lâu mà bác! bác cứ từ từ đi! Cứ tham khảo mấy logo của mấy bác kh1c trước rồi chỉnh sửa của mình lại cho đẹp rồi gửi là vừa đấy bác à!
  7. MinhTiep

MinhTiep Mới đăng kí

Mình thì gửi rồi nhưng mà khi xem lại mấy logo của mấy bác khác .Mình mới nhận ra 1 điều logo của mình thật là tệ .Nên quyết định sẽ làm thêm 1 cái nữa cho ra hồn.
  8. MinhDuc003

MinhDuc003 Mới đăng kí

Có công mài sắt có ngày nên kim .Vậy cố gắng thiết kế thêm vài mẫu nữa để tham gia đi .Biết đâu mẫu logo này không được nhưng mẫu khác được sao.
  9. Minh Móm

Minh Móm Mới đăng kí

Cái này đâu phải mài sắt gì đâu bác....Cái này là thiết kế logo, thời gian cũng không có cho phép bác mài quá, mài quá coi chưng hết thời gian mà vẫn chưa được gì nha.
  10. Tùy Phong

Tùy Phong Mới đăng kí

Em thấy nhiều bác nghe chương trình cho phép tối đa 5 logo nên ham thiết kế nhiều hay sao á, thiết kế cho đã vào không cái nào ra cái nào hết.....thà chậm, 1 cái mà chắc.
  11. Chin Ka Beo

Chin Ka Beo Mới đăng kí

Um...1 cái nhưng có đầu tư nhiều và kĩ biết đâu có thể có giải sao...;) Thấy cái giải nhất nó em ham quá bác ơi....phải chi mình có thể lấy 10tr nhỉ.
  12. Yuekom

Yuekom Banned

:) hay đấy nhĩ , rất có ý ngĩa
  13. TuanKhoa32

TuanKhoa32 Mới đăng kí

Cái gì khó mình bỏ qua đi.Giai nhất chắc mình không dám mơ thấy qua trời bác thiết kế pro tham gia luôn .Chỉ mong được giải khuyến khích thôi.Cũng được cái áo thun uống co trách nhiệm chứ bộ.
  14. Nguyễn Long Giang

Nguyễn Long Giang Mới đăng kí

Ai mà không mơ như bác! Nhưng mà muốn có cái áo thun uống có trách nhiệm thì cũng không phải là dễ đâu bác à! Vì đợt này có nhiều bác tham gia nên cũng khó lắm đấy!
  15. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mình không nghĩ nó là logo , có hơi hướng về flyer
    mà thôi sắp tận thế rầu uống đê =))
    [​IMG][​IMG]
  16. TheLam

TheLam Mới đăng kí

Bia cho F.A mới ghê chứ .Qúa đơn giản không có chút gì là uống có trách nhiệm cả.Mà làm gi có ngày đó mà loan tin thế.Để ta còn nhận giải nhất nữa chứ .Uoc mơ của tôi :D
  17. Michael Lê

Michael Lê Mới đăng kí

Có cái cái này nữa à, nếu như có giải em cho bác giải sáng tạo nhất....nhưng mà logo này em vẫn chưa tìm thấy được cái ý uống có trách nhiệm của nó bác ơi.
  18. Chin Ka Beo

Chin Ka Beo Mới đăng kí

hihi, cái này cũng khá hay nhung em thấy phài thiết kế sao cho thấy được cái uống có trách nhiệm cái nữa thì em nghĩ là nhiều vote nhất đấy bác,
  19. HSP

HSP Thành viên cấp 4

hehe cái nì mình làm vui vui thôi chứ thi thố rì âu kaka
  20. MinhDuc003

MinhDuc003 Mới đăng kí

Mấy bác chuẩn bi vote chưa .Nghe đâu là hôm nay vote nà mà sao mà mình kiếm chỗ vote mà không có .Có bác nào biết chỉ mình nhé.

Ủng hộ diễn đàn