Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chọn giày boot nam cổ lửng phong cách thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Jonh123123, 10/2/18.

Lượt xem: 1,171

1. Jonh123123 Mới đăng kí

Trong những ngày đông lạnh giá, một đôi giày boot nam cổ lửng dường như là một phụ kiện không thể thiếu trong tủ đồ của mỗi chàng trai. Lựa chọn được một đôi giày boot nam cổ lửng đẹp và phù hợp với bạn không những giúp bạn giữ ấm cho cơ thế trong những ngày đông lạnh giá mà nó còn giúp bạn thêm cá tính, phong cách hơn trong mắt người đối diện.

Vậy làm thế nào để chọn được một đôi giày boot nam cổ lửng đẹp, cá tính và phong cách vẫn luôn là nỗi băn khoăn của không chỉ các quý ông mà của cả các chàng trai. Nắm bắt được khó khăn đó trong bài viết này chúng tôi sẽ chia sẻ cho bạn biết cách chọn giày boot nam cổ lửng đẹp thật phong cách.

Không phải đôi giày boot nam cổ lửng nào bạn thích cũng là một đôi giày nam phù hợp với bạn, phù hợp với môi trường công việc và với trang phục của bạn. Sự chuyên nghiệp được thể hiện rõ từ cách ăn mặc, các phối các phụ kiện với nhau. Vậy nên chọn một đôi giày boot nam cổ lửng hợp gu, hợp với trang phục, làm nền tốt cho trang phục cũng như cá tính của bạn sẽ luôn là một sự lựa chọn hoàn hảo nhất.

Nếu có điều kiện, bạn nên thường xuyên thay đổi giày boot nam cổ lửng đẹp cho mình. Sự thoải mái luôn luôn nên được đặt song hành với sự an toàn. Bởi một đôi giày boot nam không đúng cỡ, quá chật hay quá rộng hoặc không được chọn kỹ lưỡng chính là một trong những nguyên nhân gây ra những căn bệnh về chân và cột sống.
    Giờ thì bạn đã biết chọn giày boot nam cổ lửng đẹp thật phong cách thế nào rồi phải không nào, hy vọng bài viết này sẽ giúp bạn dễ dàng hơn trong việc chọn giày cho chính mình.

...
  2. tieukieutth

tieukieutth Mới đăng kí

những kiểu giày boot này mình rất thích

Ủng hộ diễn đàn