Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chồng đi công tác, vợ lên giường với hàng xóm .

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 15/6/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 22,934

1. MGDRyu

MGDRyu Thành viên cấp 1

Chọn vợ từ xưa nay vẫn khó bác ạ, vì người nuôi dưỡng các thế hệ từ xưa đến nay chủ yếu là người vợ, người mẹ. Cho nên 1 thế hệ sau này danh gia vọng tộc hay bị phá nát cũng nhiều khi do người vợ mà ra. 2 vợ chồng nên ngồi nói chuyện với nhau, bác thương vợ có thể cho vợ cơ hội sửa sai, cái này chắc bác làm được vì bác đủ bình tĩnh để mời hàng xóm uống nước thì chắc cũng đủ kiễn nhẫn và độ lượng để tha thứ cho vợ. Nếu sau này đặt lên bàn cân giữa gia đình và người tình, vợ bác vẫn chọn bên kia thì bác nên li dị :)
  2. zukiari

zukiari Thành viên cấp 1

nhà báo lại chém gió á =.="
  3. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

nói chung bây h là xã hội hiện đại, nếu không chịu dc nhau nữa thì nên chia tay thôi, trong trường hợp này thì mình nghĩ cách tốt nhất là chia tay, sẽ tốt cho cả 2. chỉ tội đứa nhỏ
  4. Mr.P1n3

Mr.P1n3 Thành viên cấp 1

Thằng trong bài mới là thằng bình tĩnh=))
  5. stony1000

stony1000 Mới đăng kí

hãy tha thứ 1 lần anh à .vì con cái của anh còn nhỏ nó cần có tình thương cũa cha mẹ.nếu cô ấy còn tái phạm thì anh cũng nên làm cái điều mà anh đang nghĩ..chúc a hp
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Dù lá cải hay không nhưng chúng ta cũng nên tìm hiểu để sau này lỡ may ...
  7. hungtienleno1

hungtienleno1 Thành viên cấp 1

^^! Nguy hiểm quá! Tòn ten với thằng hàng xóm mới ghê chứ
  8. BacNamvn

BacNamvn Mới đăng kí

Mấy tờ báo lá cải chuyên bịa chuyện câu view mà bạn chủ topic vẫn tin à? Nói thật là các câu chuyện tâm sự trên các báo là 99% bọn lều báo nó bịa ra đấy ạ.
    Chuyện không chung thủy cũng vẫn có nhưng không đến mức cần phải "lòng tin của mình càng ngày càng nhỏ đi , không biết trên đời này ta nên tin vào điều gì nữa".
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  9. Trungnguyenduc

Trungnguyenduc Mới đăng kí

có ly dị thì ngay lập tức đi anh ạ ( vì đứa bé còn nhỏ )rồi kiếm 1 cô vợ khác thật sự yêu thương mình và con mình ! chắc chắn 1 diều là anh sẽ không thể nào chiệu thêm dc nữa vì có 1 lần chắc sẽ có lần thứ 2 ! và còn tiếp theo nữa ! chứ để đứa bé nhận thức dc thì lúc đó có quyết định cũng quá trể vỳ ! anh không dc làm con mình bị tổn thương tinh thần ! điều đó sẽ làm thay đổi tính cách của con anh 1 cách tiêu cực ! em đã thấy 2 cãnh như thế rồi ! mình có thể thiếu tiền chứ hok thể thiếu tình thương cho con mình đâu anh ạ ! đây là ý kiến của em thôi
  10. hoangkuno

hoangkuno Mới đăng kí

tôi nghĩ con bạn ko cần 1 ng mẹ như thế. duy trì mối quan hệ như thế con bạn cũng chẳng đỡ khổ hơn đâu
  11. yeuthantoc

yeuthantoc Thành viên cấp 1

ko phải ng trong cuộc nên ko biết cảm đó như thế nào, cơ mà thích nhất là làm cho họ cảm thấy mặc cảm tội lỗi tột cùng như vậy, ko nói gì, cũng ko nhìn mặt, coi như họ biến mất trong tầm mắt mình, tui thấy như vậy rất thoải mái. Còn chuyện có ly dị hay ko thì ko, vì đã có con rồi, nên tha thứ 1 lần để nuôi con, còn nếu bắt gặp lần nữa thì xác cmn định
  12. locthegioimoi

locthegioimoi Thành viên cấp 1

thế ông chọn đồng hồ hay khẩu súng
  13. luanbk9388

luanbk9388 Mới đăng kí

tôi nghĩ là bạn nên bỏ người đàn bà đó đi. nó có gen di truyền và nó là bản tính rồi. chúc bạn sớm tìm được hp mới
  14. Min Tk

Min Tk Thành viên cấp 1

thà lấy đĩ về làm vợ còn hơn lấy vợ về làm đĩ. ly dị ngay và luôn bác ak
  15. Sup_a10

Sup_a10 Mới đăng kí

Con phò
  16. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

mình mà là ông chồng thì về thông chết thằng hàng xóm :))
  17. bisun9x

bisun9x Thành viên cấp 1

Đoilơ ViệtDesigner em thích cách đấy bác à..... :)) tuy nói là thằng đàn ông thế này thế khác, phụ nữ lúc nào cũng đòi quyền bình đẳng thì tại sao đàn ông không được là những việc mà người khác coi là đồ đàn bà :))), nhảy vào, tát cho con đàn bà mà trước nó là vợ mình một phát như chưa bao giờ được tát, đuổi cmn ra khỏi nhà, xog ra tòa li hôn, chia tách tài sản như thế nào là ở toàn ( cái khó của thằng đàn ông khi li hôn là tài sản bị cưa làm đôi ạ,, nên việc li hôn là vấn đề cũng đáng bàn, khi tài sản của mình làm ra phần lớn như vậy, phải nhường cho cái con mà người ta sẽ gọi là ''đĩ'' (nó ăn sâu vào máu rồi, có lần một sẽ có lần 2 3 4 éo bao giờ chừa được đâu ''giang sơn dễ đổi, bản tính khó rời'') dù gì cái giá chia đôi nó còn rẻ hơn khi ôm thêm cục nợ lớn không kể nổi.... và điều quan trọng hơn cả là con cái.... cái này thì nên li hôn còn hơn để đứa con của mình biết nó có một người mẹ như thế.........
  18. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

bình thường ở phố huyện
  19. SonCC

SonCC Mới đăng kí

Không biết phải tin vào đâu ư!!!
    "Bây giờ là mười chín giờ... beep" :))

lylymeow thích bài viết này
  20. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Các bác nóng quá, phải suy nghĩ đến đứa con sau này chứ, dù gì đó cũng là mẹ của nó. Mình chưa có vợ, nhưng mình cũng tự nhủ nếu sau này có gặp phải hoàn cảnh như vậy thì vẫn gắng gượng 1 lần tha thứ cho cô ấy, và xem cách hành xử của cô ấy sau đó mới đi đến quyết định tiếp tục chung sống hay li dị.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn