Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chưa bao giờ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi chuot406, 29/10/14.

Lượt xem: 2,195

1. chuot406 Thành viên cấp 2

Bây giờ em biết vì sao gặp nhau biển xô sóng trào
    Ngồi nghe chiều im gió lặng giữa muôn vàn hoa
    Đi về đâu cũng là thế, buồn kia còn trong dáng ngồi
    Thiên đường xưa khép lại....... từ muôn năm rồi......
    Em đến bên tôi như 1 cơn gió, tình cờ. em ra đi cũng như 1 cơn gió, nhưng không phải là tình cờ.
    một cô gái với góc tối trong tâm sâu lắng như mặt hồ, khoác bên ngoài bởi sự lém lỉnh, mạnh mẽ...
    1 cố gái cố gắng tỏ ra hư hỏng trong khi bản chất thánh thiện.
    1 cô gái cố gắng "xin điếu thuốc" mỗi khi tôi phả hơi khói...
    1 cô gái chỉ uống được 1 ly bia nhưng vẫn thích thú bên tôi trong những cuộc nhậu về khuya..
    anh không thể đến được bên em. mà anh cũng thật sự chẳng biết rõ là em có muốn a đến bên cạnh hay không nữa...
    tình cảm của anh và em, gọi tên là gì a cũng chẳng biết nữa.
    bạn thân đồng cảm thì cũng chẳng phải. chẳng có ai lại ôm hôn bạn của mình với một đam mê cháy bỏng được sở hữu ..
    tình yêu cũng không, vì chúng ta vẫn chưa nói câu "ta thương nhau.."
    đang cưa cẩm cũng không đúng, chẳng có ai cưa nhau mà mỗi lần gặp, hoặc là quán nhậu q4, hoặc là quán nhậu q5, hoặc là quán nhậu ở vũng tàu cả ...:(
    em cháy hết mình với đam mê hoài bão của bản thân, anh thì quay cuồng với niềm vui kiếm tiền của mình. Chỉ khi ở bên nhau, anh mới cảm nhận được sự yên bình. anh mới rũ bỏ tất cả để mà trở về bản chất con người của mình...
    ở bên em, anh có cảm giác "về nhà"
    Buồn cười làm sao khi một người có gia đình hạnh phúc, ba mẹ, anh chị đầy đủ như anh, quay cuồng với cuộc sống hối hả ở nơi đất khách này, lại thấy được bình yên khi bên em, cô gái "không gia đình"
    ...
    .........
    Anh thương em!!!

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tâm sự chi thế... :v
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

kimochi?
  4. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư iu dấu, nhậu hem, mềnh mời, địa điểm là Bình Thạnh. tiger vs xiên que. có quyền dẫn theo vợ ông . thời gian sau 5h chiều. ngày do ông chọn. chiều mai là hợp lý nhất <3 <3 <3 okay thì rủ thêm mấy lão kia nữa
    p/s: Dạo này có tin là sau vụ thuần phong mỹ tục sẽ đến vụ bản quyền dey. cẩn thận =)) =)) =))
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

chuot406 tính lựa 1 buổi tối nào trong tuần này offline nhỏ để thảo luận cho sinh nhật sắp tới nè :D

Ông có Facebook ko? Cho dễ hú :P
  6. chuot406

face của ba hết được kết bạn rồi. full roài :v
    tên face như tên nick chuot406@gmail.com ấy
    làm liền đi, tối nào cũng dc. cơ mà tối t7 với chủ nhật mềnh kẹt rồi, đi phan rang. hú..hú..né 2 ngày đó ra giùm nha <3 <3 love u babi
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/14
  7. chuot406

http://www.foody.vn/ho-chi-minh/xien-xien-quan
    quán này được nè, món nướng và lẩu ( lẩu ăn tàm tạm, nướng thì okay), không gian okay, phục vụ đệp trai lắm. ngồi nhiu người cũng dc. quán rộng, nhiều gái <3 <3 <3
    p/s: toalet đệp rộng, mát, có khu vực cho các bạn gọi Huệ về tâm sự

Ủng hộ diễn đàn