Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chúc mừng sinh nhật Việt Designer tròn 2 tuổi nào cả nhà ơi!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 20/11/13.

Lượt xem: 12,309

1. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Dù Kun VietDesigner
    họ thấy nhảm, họ thấy VDS vẫn còn nhiều người nhảm
    họ sẽ "...à, mình ko nên nhảm như nó, dễ bị gạch đá..."
    như vậy VDS sẽ giảm bớt đi 1 chút nhảm

m cười t vì t ko giống m, t cười m vì m giống họ, bởi vì họ cũng bảo t nhảm

VDS còn có căn bệnh atsm của mấy ông mem cấp 1 với cấp 2, cứ tưởng cấp 3 là pro, nhưng thực chất muốn thành mem cấp 3 thì chỉ cần post nhiều, có like nhiều..

Nhiều người khác thì bảo t là, mem cấp 3 gì mà like thì ít, cmt thì nhiều :)) nói thật chứ nếu qtâm chuyện like lủng đó thì t đã đi copy bài về post ở cái VDS này mà kiếm like rồi.
    Nút like thật là rắc rối.
    Sun thích bài viết này
  2. tao nguyen

tao nguyen Mới đăng kí

3. mktg_hostvn

mktg_hostvn Banned

Chúc diễn đàn ngày một phát triển
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

Đoilơ ViệtDesigner cấp 3 cấp 4 có mài ra để có tiền mua font, mua vector tài liệu đồ họa được ko em :'( cái cấp trên diễn đàn ảo nó đâu giúp mình có tiền đổ xăng đâu :D anh bỏ chức smod đi thì chắc chỉ cấp 2 bài viết có hơn 1500 thôi em (khoe tí, mới đổi title thành Mới Đăng kí :3):v mình vào cmt chủ yếu là thấy chủ thớt đăng bài hay quá, vào cmt up thớt dùm với tỏ rằng mình quan tâm và thích bài viết đó thôi :D nhiều thanh niên bây giờ sống ảo quá =))
    Ý của thanh niên dù kun là phải nâng bi nâng bưởi mấy ảnh, không biết rõ ko nắm rõ nhưng cứ phải vào hùa cái đã cho có phong trào =)))))))))
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  5. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

<:-P Chúc mừng sinh nhật VietDesigner! <:-P
    Chúc tất cả các thành viên VDS học hỏi nhiều điều bổ ích - và chia sẻ nhiệt tình cho mọi người_!
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Sun đối với thằng Dù hoặc thằng Đức vỵt thì em luôn nc với tụi nó theo kiểu tranh luận về 1 vấn đề, chứ ko phải để hơn thua hoặc cãi cọ.

Hơn nữa trong 4rum ai em cũng quý cả nhưng duy chỉ có 2 đứa nó là em quý nhất (nhưng mà lại ít nc nhất :)) ), có thể là do tụi nó cùng tầm, hơn thua 1~2 tuổi... nhưng thằng Dù nhiều khi nói chuyện nó ko hiểu ý em ^_^, còn thằng Đức vỵt thì ... trọi ôi, mặt dâm ass khủng thích gần chết :">

Với cả tính em không ai thích mình thì thôi, mình cũng ko cần họ thích mình...
    Xem như sinh nhật năm 2 của 4rum ta thổ lộ với mọi người vậy :D ngồi lại với nhau mà nc cho vui vẻ có phải hơn là suốt ngày "cãi cọ" mỏi tay.
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

Ầy thông cảm, anh sợ nhất là các thanh niên hoang tưởng về sức mạnh của mình =)) Nói ít làm nhiều, chuyên môn thì ko trau dồi nhưng cứ hở ra được một tí là khoe, khổ nổi khoe ko đúng tầm, đi lòe tụi ko biết pts, ko học mĩ thuật:'( biết pts, biết tool đâu nói lên được điều gì đâu, tự ngộ nhận mình là designer thì ảo lắm :-j
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Nói chung cấp 1 với cấp 3 chỉ hơn nhau ở cái cấp chứ nó chả nói lên được cái gì, quan trọng là khả năng, điều mà ai cũng biết, những điều anh nói ở trên nhiều người trong 4rum sẽ chạnh lòng, em cũng thế, nhưng ko có chút cay cú, vì nghe -> phân tích -> rút kinh nghiệm hoặc cố gắng... không phải cứ cái gì cũng nghe -> đập bàn phím mù mịt, đương nhiên nhiều khi có cái thật sự nó không đúng thì cũng phải đập bàn phím.
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Không biết thằng nào khiến cho bác Sun - Ái Mỹ tức giận và phải vào đây chửi bới ghê thế :))
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

À cái này chúc mừng sinh nhật thì cùng điểm lại những bức xúc tồn đọng thôi mà, tại nhiều khi người ta ko chơi nó bằng đam mê tìm tòi mà chơi vì khè gái, khè mọi người thôi:3
    Chứ trước giờ mình hiền khô và yêu hòa bình à :3 chẳng gây sự với ai, cũng chẳng gây gổ với ai hết á :3
  11. cbkratos

cbkratos Thành viên cấp 1

Chúc anh Dư cùng các anh chị ngày càng khoẻ mạnh, "sống dai" để dẫn dắt diễn đàn ngày càng phát triển :D

Ủng hộ diễn đàn