Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chùm ảnh cặp đồng tính hôn nhau dưới nước gây sốt trên mạng

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 26/12/12.

Lượt xem: 26,097

1. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

họ đã dũng cảm sống thật với bản thân mình thì tại sao chúng ta lại kì thị họ??? có phải chúng ta ko sợ con ng thật của mỗi chúng ta =.="... anh em có dịp típ xúc nhìu với họ mới thấy đc họ tội nghiệp thế nào..
  2. Hồng Huyên

Hồng Huyên Thành viên cấp 2

=((
  3. sinhdark

sinhdark Banned

mình man 100% bạn êu =))
  4. sinhdark

sinhdark Banned

nghe bạn cmt mình ngứa 1 vài bộ phận..lại thích dậy đời quá..
    Liệu giờ bạn gay bạn có dám về nhà công khai vs bm,vs bạn bè k?
    Ở xh vn thì chưa thể chấp nhận hoàn toàn đc bạn ạ
  5. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

hay là do những con ng ích kỉ và vô học như ai kia ở đây mới nghĩ v =)) bạn ngứa thì kệ ** bạn ? chắc ở dơ qá chứ gì ? dạy đời chứ k fải dậy đời nhé bạn ? viết chính tả còn sai =)) k đủ tư cách nc zs mình
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

gay nhiều vào khi đó tụi mình thành hàng hiếm
    jokenguyen93 thích bài viết này
  7. jokenguyen93

jokenguyen93 Thành viên cấp 1

Ôi, được cái bác nói quá chuận =))
    Giờ này đy đâu cũng thấy gay với les lòi ra... anh em mình sắp được đóng tủ kính cho vô bảo tàng rồi :))
    Dinh Cuong thích bài viết này
  8. KeiP

KeiP Thành viên cấp 1

Coi mấy thiếm đó mà cười đau ruột!

Ủng hộ diễn đàn