Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chuối] Monster

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi J.Lin, 7/10/13.

Lượt xem: 4,921

1. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

là sao bạn
  2. cello

cello Thành viên cấp 2

đồng chí ko hiểu ý mình rồi,hội kín thờ satan hay lucifer bh cũng có biểu tượng ngôi sao hình đầu con dê với cái thập giá lộn ngược biểu trưng cho việc chống chúa đó mà :D
    J.Lin thích bài viết này
  3. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

hì cái này thì e lại k biết rồi :"> lúc đầu e muốn xăm những biểu tượng mang tính god giếc mà lại k tìm hiểu mất
  4. toru3713

toru3713 Thành viên cấp 2

bjo khái niệm "chất" của chúng ta cứ loanh quanh là hình xăm hay khói thuốc... nếu một pic với model không hình xăm k khói thuốc thì độ "chất" hao hụt trong cmt của ng xem giảm đi bao nhiêu nhỉ..ý kiến cá nhân :)
    J.Lin thích bài viết này
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

thích mấy pic màu
    J.Lin thích bài viết này
  6. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

toru3713 mình nghĩ là đương nhiên rồi :)) cũng như nhắc đến sexy thì 90% là lqan đến bikini hay nội y vậy
    mà đây chỉ là 1 phong cách chất ;) còn lại nhiều "chất" khác mà bạn, đâu phải cứ tattoo đâu
  7. toru3713

đúng là số đông luôn đúng =]
  8. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

thế theo bạn như nào là chất ạ :))
  9. KrystalLam

KrystalLam Mới đăng kí

Like mí bức đen trắng:'3, đẹp kinh khủng
    J.Lin thích bài viết này
  10. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

mình cảm ơn ạ ^^
  11. toru3713

giải thích cũng tạm đc =]
  12. 0933333333

0933333333 Mới đăng kí

Nhìn bộ này mình sựt ra 1 ý tưởng, sau này mình sẽ làm 1 bộ ý tưởng khác cho bản thân >:).
    J.Lin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn