Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chương trình bay VietJet trúng xe hơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi aptechhn, 1/8/14.

Lượt xem: 3,274

1. hoangha91

hoangha91 Mới đăng kí

Chuẩn luôn, nếu ko quen tì cứ hãng mà book thôi, chẳng làm sao book online :))
  2. aptechhn

aptechhn Thành viên cấp 1

Bản thân mình hay đi mình thấy book nhanh lắm, thường xuyên bay của hãng hơn nữa update facebook của hãng nên hay ó vé rẻ và khuyến mại
  3. sglove

sglove Mới đăng kí

Ủa, đang có khuyến mại gì vậy hả bác ơi, có phải là giá vé rẻ đúng ko nhỉ
  4. quangmeo

quangmeo Mới đăng kí

Đừng nói với mình là vé 99k nhé, nếu mà là vé này thì mình đi luôn không cần nói. Đang tính vào tây nguyên nè
  5. leroi88

leroi88 Mới đăng kí

Buôn Ma Thuột hả, mình cũng muốn vào đây cưỡi voi. Nhưng mà mình muốn đi vào Cần Thơ trước
  6. hoangha91

hoangha91 Mới đăng kí

Úi, có vé 99k à, áp dụng cho nhiều chặng không đó hả bác, nếu mà áp dụng nhiều thì tuyệt vời quá ;3
  7. aptechhn

aptechhn Thành viên cấp 1

VJ mở đường bay duy nhất vào Cần Thơ đó nhưng mà chỉ có bay từ Đà Nẵng vào thôi các bác à
  8. sglove

sglove Mới đăng kí

Thế này mà bay thì cùng chương trình trúng xe hơi luôn nhỉ. Phải tham gia ngay mới được
  9. quangmeo

quangmeo Mới đăng kí

mình cũng thế, tham gia cho hoành, làm việc mãi mà chưa đi đâu cũng bí chân bí tay lắm :))
  10. leroi88

leroi88 Mới đăng kí

Thanks nhé, vào trang chủ book và check vé luôn mới được.

Ủng hộ diễn đàn