Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chụp ảnh với các tính năng đặc biệt của Nokia Lumia 920

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 21/11/12.

Lượt xem: 7,991

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Xem các tính năng của con này cũng ngon nghẻ nhỉ,anh em vào xem có thú vị ko nào ;))
    Hay lên chanel của Tinh Tế xem nhiều cái cũng hay thật :D

Nguồn: Tinh Tế

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

nhìn ngon quá nhỉ
  3. Lê Giang

Lê Giang Thành viên cấp 1

ko = ip, lắm ứng dụng chụp ảnh đẹp lắm. ảo lòi
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

^:)^ Chất lượng camera IP còn xa mới bằng con này đc. Hiệu ứng thì down mấy cái ứng dụng về thì ko thiếu
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

ifân detected
  6. Park Hong Woo

Park Hong Woo Mới đăng kí

Thích nhất smartshoot XD
  7. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

IP tuổi gì mà so sánh vấn đề camera với Lumia???? Còn với các ứng dụng thì nói thật bạn thì chỉ cần 1 cái đt có camera 5.0 và tải ứng dụng về thì ko thiếu đâu :>
  8. vd.namnhi

vd.namnhi Banned

đc 2 cái chức năng cuối hay.
  9. vd.namnhi

vd.namnhi Banned

bạn cho mình hỏi vậy chắc bạn bít phần mềm cinemagraph không chỉ cho mình với =)))!
  10. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Mình toàn dùng pts để làm ảnh động bạn ợ! cái icon cười thế là có ý gì /:)
  11. Kunny Ngô

Kunny Ngô Thành viên cấp 1

Bạn IFan ơi =))))))) Camera Lumina 920 có công nghệ Pure View do Nokia bỏ tiền ra sáng chế đó ạ =)))) còn bạn biè́t Camera trên cái Iphone của bạn là do Sony sản xuất không =)))))))) cơ mà nó còn chả có cảm biến Exmor R như các smartphone Xperia nữa =)))) cái Camera IP 5 bị viền ám sáng tím nữa =))))) hay quá há =)))) đã vậy còn so với các apps bổ sung =)))) cái camera chính mãi mới có panorama =)))))
  12. TL Knight

TL Knight Thành viên cấp 1

thích tính năng xóa ảnh =))
  13. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bạn này buồn cười nhở ;)) so sánh thì so sánh camera nó của 2 máy nó làm đc những gì,.chứ bạn còn thêm cả bên thứ 3 vào để giúp ip so sánh thêm thì so sánh làm gì,.thế giờ mình lấy pts vào giúp lumia so sánh với ip nhé ;))
  14. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

15. kEm

kEm Thành viên cấp 2

quá bá đạo, cơ mà có dslr rồi =))
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Chắc là có 1 số gà mờ cứ tưởng ip chụp đẹp là do có instagram ;))
    Instagram chỉ là phần mềm của bên thứ 3 giống như kiểu pts mà thôi,.nhưng chỉ dùng cho điện thoại thông minh..thực chất thì mình thấy dùng instagram là như dùng action,.và nó được tích hợp để có thể dùng trên điện thoại,.chứ chả có cu nào sửa ảnh ngon = pts đc..và instagram còn dùng đc trên androi chứ đâu riêng gì ios.
    Và nó cũng chỉ là 1 cái phần mềm chỉnh sửa màu ảnh thôi,.đâu phải là tính năng trong camera của ip đâu.

Nói như bạn thế mình copy 1 cái tut từ nước ngoài rồi mình post lên diễn đàn cho mọi người xem,.xong mình ghi nguồn cái web đấy thì có nghĩa là mình pr cho web đó à,.buồn cười :))
    Với cả Tinh Tế đã là diễn đàn về công nghệ nổi tiếng sẵn rồi,.mình cũng ko đc họ trả tiền công nên ko rảnh để pr,.mình copy ở đâu thì mình ghi nguồn,.ok guy.
  17. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

con này đẹp nhưng Sv làm ji có tiền, sài tạm em Nexus 4 của LG cho nó lành ,
  18. Đoilơ ViệtDesigner

LG có con optimus gì gì nghe bảo đang là cái cấu hình khủng nhất hiện nay,.cơ mà ếo có tiền mua =)) nhìn và liếm thôi
    Hồng Sơntrucit92 thích bài viết này.
  19. travasa_1991

travasa_1991 Thành viên cấp 1

windows fone đang ra sức vực dậy cho điện thoại nokia cho thế hệ smart fone mà
  20. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

điện thoại sử dụng windows phone 8 đầu tiên là của samsung

Ủng hộ diễn đàn