Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chụp Bikini bể Keangnam, mong mọi người nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi traigia_1992, 29/8/13.

Lượt xem: 16,998

1. cangmap

cangmap Thành viên cấp 1

pic 6 đùi còn to qá bác ợ
    traigia_1992 thích bài viết này
  2. quannt

quannt Thành viên cấp 2

Suy nghĩ đầu tiên của mình khi xem bộ ảnh của bạn là mình liên tưởng đến Bà Tưng. Nói thế, nếu pác chủ phật lòng thì mình xin lỗi nhé. Mình thấy giống quá. GATO với pác. Hihi^^
  3. traigia_1992

traigia_1992 Thành viên cấp 1

cangmap : Pic đấy đùi chĩa thẳng vào ống kính nên to là đúng mà bác . E thử bóp vào 1 chút nhưng dị lắm, không thực tế :"> . Người mod cũng tương đối đẹp rồi nên e cũng ít nắn bóp :P

quannt : Sao đâu bạn :)) Giống thật mà, mỗi tội chưa liều bằng bà Tưng thôi ;))
  4. KenD

KenD Thành viên cấp 1

Mẫu khỏi chê . Còn ảnh thì cũng ... khỏi bàn luôn :) Chụp như thế này mới có cảm hứng sáng tác này :))
  5. traigia_1992

6. nguoichancuu

nguoichancuu Thành viên cấp 1

Mod không có tự nhiên lắm thì phải bác nhỉ
  7. traigia_1992

nguoichancuu : Mình nói lý do ở trên rồi mà :-s

- Vừa c.t người yêu tối hôm trước, hôm sau đi chụp hình
    - Trời nắng to ( từ 11h trưa - 1h chiều )
    - Có 1 người đi cùng mình ( mod không quen )
    - Lần đầu mod chụp bikini 8-|
  8. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

ctay ny thì phải làm vẻ mặt tiếc chưa e chứ :)) ảnh dư này hơi tiếc tý
  9. Vũ Tiến Thành

Vũ Tiến Thành Thành viên cấp 1

10. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Ngoài phụ tùng đầy đủ ra thì mặt Mod còn đơ quá, diễn tả tý chắc comt bằng chân luôn .
    Ảnh thiếu chất "lửa tình "
  11. traigia_1992

12. traigia_1992

Vừa update xong ạ :">

[​IMG][​IMG]
  13. Manipulation

Manipulation Mới đăng kí

Chợt nhận ra 1 điều
    không có người phụ nữ xấu ............. chỉ có nhiếp ảnh có muốn cố tình làm cho cô ấy xấu hay không mà thôi
  14. traigia_1992

Manipulation : Thế mẫu của em xinh hay xấu hả bác :">
  15. Manipulation

Manipulation Mới đăng kí

traigia_1992
    mẫu này có góc chụp xinh có góc chụp xấu đi, những pic đối diện nhìn không thấy thoải mái lắm............. chụp xa, nghiêng lại ngon..............
    Em cũng nể bác khi mà kiên nhẫn đứng đó mà chụp ảnh được :|
  16. Maya Cao

ko phải chụp thẳng ko đẹp mà mún chụp thẳng mẫu này nên cười nhẹ or tươi hẳn, và cúi đầu xuống 1 chút
  17. traigia_1992

Manipulation : Chụp xong có chương trình tiếp theo mà bác . Phải cố gắng chứ =))
  18. Maya Cao

vs cả ánh mắt ko phù hợp vs biểu cảm khác trên mặt (VD như môi cười thì mắt cũng phải cười theo ý) chắc cái này 1 phần vì nắng vs mệt :), khai thác tối đa các góc chụp nghiêng :D
  19. traigia_1992

Maya Cao : Mình cũng thấy chụp nghiên đẹp hơn chụp đối diện . Nhất là với kiểu chụp bikini thế này . Nhìn nghiêng rõ đường cong hơn, gợi cảm hơn thì phải :D
  20. Maya Cao

ngoài lý do ấy ra thì còn vì mod có mũi cũng ổn ở góc nghiêng (nhìn góc nghiêng mũi cao mà ko bị to cánh mũi khi nhìn thẳng), mặt mẫu tròn nên nhìn nghiêng sẽ thanh mặt hơn, vs cả thường thì nhìn nghiêng dù có nhìn thẳng vào ống kính, ánh mắt con gái sẽ ít gượng, tự tin và quyến rũ hơn :))

Ủng hộ diễn đàn