Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chụp Thử Camera SAMSUNG GALAXY NOTE II (GT-N7100)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nhatkhanh, 1/6/13.

Lượt xem: 3,366

1. nhatkhanh Thành viên cấp 1

Tranh thủ 1 chiều cuối tuần buồn chán, mình nghịch thử camera điện thoại của bạn cùng phòng ký túc xá của mình.
    Như tiêu đề mình đã nói là toàn bộ ảnh được chụp bằng camera của GT-N7100, và tất nhiên sẽ có chỉnh sửa đôi chút với phần mềm "Pixlr Express" cũng trên điện thoại.
    #1 [​IMG]
    #2 [​IMG]
    #3 [​IMG]
    #4 [​IMG]
    #5 [​IMG]
    #6 [​IMG]
    #7 [​IMG]
    #8 [​IMG]
    #9 [​IMG]
    #10 [​IMG]
    #11 [​IMG]
    #12 [​IMG]
    -Xin lỗi vì đã "hấp diêm" thị lực của mọi người

...
    jinbewon thích bài viết này
  2. Chick Vietdesigner

Chick Vietdesigner Mới đăng kí

Em nói thẳng luôn nha bác. em thấy nó cứ xấu xấu thế nào ấy. Màu nhạt, mất nét, chả có điểm nhấn #-o
    nhatkhanh thích bài viết này
  3. minhthanhkggr

minhthanhkggr Thành viên cấp 2

nghe đồn camera của thằng này cũng ngon lắm cơ mà bác chụp thế nào vậy..
    ????:O
  4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

samsung rất k thích điều này.
    t cư stg ảnh của SS thì cùn ổn lắm, ai ngờ...:D
  5. minhthanhkggr

bác có ảnh gốc chưa qua chỉnh sửa bằng soft kia ko. e nghi ngờ soft kia phá hình lắm :-?
  6. nhatkhanh

nhatkhanh Thành viên cấp 1

Chick Vietdesigner lúc em chụp xong xem trên điện thoại cũng ko đến nỗi như vậy, :-s đăng lên xong nhìn thì đúng như bác nói. Rất cảm ơn sự góp ý thẳng thắng của bác ạ :x
    Chick Vietdesigner thích bài viết này
  7. nhatkhanh

minhthanhkggr bác inbox em mail của bác đi ạ, mai e mượn lại máy để lấy hình gốc gửi cho bác, bạn e giờ ra ngoài rồi
  8. Chick Vietdesigner

Chick Vietdesigner Mới đăng kí

9. nhatkhanh

nhtra mình chụp với chế độ zoom nên có lẽ hình như vậy, mình thấy bạn mình chụp bằng = S3 cũng ổn lắm
  10. nhatkhanh

Chick Vietdesigner em cũng hy vọng như vậy, định rước em nó về dùng nên mới mượn máy chụp thử
  11. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

làm xấu đi hình ảnh của Note 2, cầm S2 chụp liều cũng ko ra đc chất ảnh xấu thế này chứ đừng nói Note 2, với khả năng này có thể đc LG hay Apple mời rồi đó :)
  12. jinbewon

jinbewon Thành viên cấp 2

pic có con ruồi chụp sao được hay vậy
  13. nhatkhanh

hakhanhbk2008 note II chụp bình thường cũng ko đến nỗi, ở đây em thử chụp bằng chế độ zoom, và với ảnh chụp bình thưởng nếu xem trên màn hình máy sẽ hơi bị "hạt, nhiễu" niếu chụp ngoài trời vào tầm 4-5 giờ chiều (ý kiến riêng của em) và em cũng chưa xem thử trên máy tính nên sẽ ko đánh giá nó như thế nào.
    jinbewon kê sát + zoom lên rồi chụp thôi bạn ơi.
  14. minhthanhkggr

Ủng hộ diễn đàn