Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chút màu cam cho ngày Không Có Nắng :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi LinhNovember, 26/8/14.

Lượt xem: 2,397

1. LinhNovember Thành viên cấp 1

Hí hửng thấy nắng đẹp rủ mẫu đi chụp ngoại cảnh ai ngờ vừa đi đc 5p thì mưa tầm tã, mẫu lại make đậm nên k chụp dưới mưa đc, đành phải thay đổi kế hoạch 180 độ :(

1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.

...
    Mai Hương, dund, camapbiensaupy5 người khác thích bài viết này.
  2. bundau

bundau Thành viên cấp 1

đẹp quá bạn ơi , màu hay quá , tớ vợt mãi ko bít làm thế nào hix , chỉ tớ với , cho tớ xin FB được ko
    hatay1712 thích bài viết này
  3. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Haha. Mình thích ảnh còn nguyên texture da lông lá như thế này, bây giờ các thánh toàn retouch nhẵn mịn như mới ủi xong nhìn thường vl. :D
  4. LinhNovember

LinhNovember Thành viên cấp 1

bundau t chuyển sang hệ màu lab color r mới chỉnh. Nhưng mà cũng hên xui tùy stock đó, có vài ảnh t làm y hệt mà k ra đc màu như vậy :)

Konoko may quá gặp ng chung chí hướng >.< là ủi kiểu kia nhìn giả tạo quá nên t k thích
  5. bundau

bundau Thành viên cấp 1

LinhNovember hihi , add FA tớ nha , rùi có j chỉ cho tớ ít cách làm mấu được ko :D cho tớ Fa được ko
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Góc chụp bí , xem cả bộ thấy hơi ngột ngạt bạn ạ
  7. bundau

bundau Thành viên cấp 1

phuongthustudio2 poltrai mà bạn , ko khép vào thì chụp thế nào thôi
  8. dund

dund Thành viên cấp 1

đẹp.
  9. Richer

Richer Thành viên cấp 1

Bạn cho mình xin cái tut được không :3