Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chút tâm sự nhỏ với anh em Vietdesigner .

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 9/1/13.

Lượt xem: 10,446

1. superbachdan

superbachdan Thành viên cấp 2

Này. Bạn đang làm gì thế. mình không hiểu nổi luôn. không hiểu bạn còn đứng ở diện khách quan không nữa.
    p.s : bạn đến mấy công ti đa cấp người ta dạy cho một số kĩ năng như "đàm phán" "thuyết phục" rồi sau đó bỏ chạy cũng không sao. chứ làm mod mà kĩ năng mềm không có thì nó kì lắm. như kiểu bị bốc đồng như trẻ con ấy. :)
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mềnh hơm nói bợn :-?

cái topic kia đọc chưa mà phán sồn sồn vậy? bợn phản biện đc hết trong topic đó đi rồi phán ai con trẻ (:|
    cuibappt thích bài viết này
  3. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Hôm nay là ngày khỉ gì mà cãi nhau khắp nơi vậy [​IMG]
    Thôi unfollow post...[​IMG]
    DX_Degeneration thích bài viết này
  4. superbachdan

mình đọc hết rồi. lúc đầu thấy bạn đúng nhưng sau lại thấy bạn nói không đúng. :-B
  5. banbaonylong

(:| sai chỗ nào thế, nói ko ai chả nói đc
  6. superbachdan

đa cấp thì cút

Tớ vẫn đứng đây để hỏi. TẠI SAO TỚ PHẢI "CÚT" tớ không phải là chó hay là bất cứ cái gì để cậu bảo CÚT
  7. nguyenhainam

nguyenhainam Banned

thằng sunlight này nó có viết cả 100 lần thì bài nó chữ Giám
    cũng không bao giờ chuyển thành dám đâu dù đúng hay sai các bạn trẻ ah :))
    nó đã Giám viết thì sợ chó thằng nào quăng gạch:))
    1 phong cách rất Nguy Hiểm :))=))
  8. banbaonylong

bợn bán đa cấp phải ko :-"
  9. superbachdan

Tớ bán để lấy tiền đóng học thì sao nào. CHỈ LẤY TIỀN ĐÓNG HỌC thôi có gì là sai?
    400 ngàn 1 tháng để đỡ tiền bố mẹ có gì là sai ? trong khi đi phụ nhà bếp hay làm công việc khác thì không thể. mình là học sinh .
  10. banbaonylong

bán cho ai thế bợn trẻ :-"

tôi đang hỏi nội dung trong thớt đó sai hay đúng, cần thêm j ko :-"
  11. superbachdan

phát catalog cho bạn bè. hay đi vào nhà người dân. chứ mình không trực tiếp cầm đi bán cho ai cả. ai đặt thì mình lấy của công ti. vậy thôi.
    bạn làm như ai cũng xấu vậy:((
  12. banbaonylong

nói vậy cho vuông: ý kiến tiêu cực thì topic theo link dẫn đã có, vào đó xem :-?

và đừng bảo 17t ko làm j đc fải đi đa cấp =)) có thể làm CTV vinagame, vtc ăn lương đàng hoàng :-"
  13. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ở đâu có sân lai, ở đó nổi gió rất to (:|
    pingpoong thích bài viết này
  14. superbachdan

vuông phát nữa này. mình khồng PHẢI và chả việc gì phải kì thị nó cả.
  15. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mấy bác cứ xoắn làm e lạnh cả lưng :)) vuông phát cuối , chỉ đc cái sĩ diện là cao :))
  16. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Bão chăng??? Đọc 1 cmt rồi mềnh ko thể dừng lại được và tiếp tục đến trang cuối cùng :3
    superbachdan thích bài viết này
  17. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

đang học năm 5 và nợ ngân hàng 1 đống ngập mặt :D ra trường đang đứng ở diện thất nghiệp tiềm năng nữa chứ @@ gì mà sinh viên đâu đông như kiến á@@
  18. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Topic của bạn DX trở thành chiến trường!

Vote ban DX! :))
  19. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Mình cũng chuyên ngành công nghệ thông tin mà chưa biết nên theo cái nào đây. Haizzz, coder thì phần logic kém mà designer thì óc sáng tạo bị hạn chế. Haizzz, vào đọc topic này mà cảm thấy mình vô dụng quá. Đầu 2 rồi mà kinh nghiệm sống chưa có tý gì. Đang trống trơn.
    DX_Degeneration thích bài viết này
  20. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Bán hàng đa cấp thì không cần bằng cấp, nhưng nó lại đòi hỏi mình phải có mối quan hệ rộng, có khiếu ăn nói. Với lại bán hàng đa cấp khi đa tham gia vào thì kiểu gì cũng mời người quen và bạn bè mua hàng. Như vậy, nếu có vấn đề gì không hay xẩy ra thì tình cảm, quan hệ của mình với người thân, bạn bè sẽ xẩy ra theo chiều hướng tiêu cực. Haizzz, Ý kiến cá nhân: không nên dấn thân vào nghề này.

Ủng hộ diễn đàn