Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuyển ảnh chụp sang tranh vẽ với Photoshop!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi dapconmuoi, 28/1/13.

Lượt xem: 4,877

1. dapconmuoi

dapconmuoi Thành viên cấp 1

Ra đây là lý do nhìn nó cứ ảo ảo thế nào ý. Cái vẽ khối này e có biết gì đâu :D Giờ phải xem qua ms đc. Cám ơn bác đã nhận xét giúp e nhé!! :)
  2. yurii fox

yurii fox The Illustrator

mình rất có cảm tình với bạn nào thích vẽ trên máy tính, nếu bạn có đam mê có thể đi học thêm môn hình họa, khi đó việc nắm bắt khối sẽ dễ hơn

bạn có thể xem qua hình mình vẽ, để ý kỹ cái khuôn mặt ấy, cảm giác như gương mặt lồi lõm

MissMabudapconmuoi thích bài viết này.
  3. dapconmuoi

Ôi nhìn đỉnh quá bác ạ!! :-bd Mà học cái môn hình họa ấy ở chỗ nào vậy bác?? Em là dân ko chuyên nhưng thích đồ họa lắm. ( Mặc dù tài năng nó có hạn :(( )
  4. yurii fox

yurii fox The Illustrator

kiếm mấy cái lớp luyện thi kiến trúc ấy nó dạy 2 môn hình họa ( vẽ chì , khối, bóng v.v.. ) và môn trang trí ( tô màu )
  5. Tam Kiếm Zoro

Tam Kiếm Zoro Mới đăng kí

Cao nhân đã ở đây rồi...
  6. dapconmuoi

Tks bác nhiều. Sau tết này phải thử mới được :))
  7. langtu90

langtu90 Thành viên cấp 2

Bác cũng kiên trì nhỉ?chứ 1 pic đầu tư hơn 3h thì cũng khá là công phu,like cho bác :D
  8. dapconmuoi

đây là gà thì lâu chứ có gì dâu bác :)

Ủng hộ diễn đàn