Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuyển ảnh sang vector

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Vinh Văn Vẽ, 28/9/15.

Lượt xem: 2,023

1. Vinh Văn Vẽ Thành viên cấp 1

Cắt hình người ra khỏi nền và chuyển sang file vector giúp em ạ! :)

...
  2. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

3. Vinh Văn Vẽ

Vinh Văn Vẽ Thành viên cấp 1

4. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

ý thớt là dùng AI detrace ảnh bitmap sang vector, sau đó đi nét để chuyển ảnh thật thành kiểu hoạt hình để in ấn ?
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. Vinh Văn Vẽ

xoá nền luôn, chỉ còn người thôi ấy. Vì mình muốn chuyển người sang một nền khác
  6. buttre_07

buttre_07 Thành viên cấp 2

Lần sau thớt nói cho đầy đủ câu văn nhé.

7. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

[​IMG][/IMG]gửi b nhé[​IMG][/IMG]
  8. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Thế là chuyển người hay nền thành vector? Mà bạn nhờ vả hay nhỉ?
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Bạn muốn như vầy, nếu cần thì inbox!

p/s: có phí nhé, mình đã thề với lòng là từ nay không vẽ vector free nữa :)
  10. Vinh Văn Vẽ

mình xin lỗi do mình đang cần gấp nên nói năng hơi khó chịu...mình muốn xin file vector của hình người trong ảnh để làm poster...cảm ơn mọi người!:)
  11. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Tạo hình vetor đơn giản thì cũng 5$ đấy ;;) các thánh bơi vào giúp bạn ấy đi :D

Mình chả biết vector thì độ chi tiết nó ntn ? chứ giống y hình thật mình cũng nhận nhé.Nếu được bạn để lại mail mình sẽ liên hẹ lại ;;)
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

badboy2000320 giống như hình thật thì trong Ai chỉ cần Trace thôi và việc cuối cùng là hút màu từng nơi và đổ vào thôi. Việc này chỉ mất khoảng 10 phút là xong!
  13. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

giaphu_design Mỗi người có cách làm của mình mà, kết quả chắc gì đã giống nhau. Với lại mình tin là hình này trace ra có mà nát bét và vẫn phải đi pen lại rồi mới hút màu thôi ;;)
    Gia Phú thích bài viết này
  14. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

badboy2000320 cũng không hẳn trace nát đâu, vì trước khi trace thì phải qua photoshop tách mẩu rồi :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn