Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CK - Mùa cô đơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi -LCK-, 25/12/15.

Lượt xem: 2,096

1. -LCK- Thành viên cấp 1

...
  2. hklb5643

hklb5643 Thành viên cấp 1

mùa đông mà chả thấy lạnh, ảnh toàn tông nóng , cái này giống mùa thu.
  3. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

ừm bác #2 nói đúng, màu mùa thu cảnh mùa thu, trang phục đông :)) nhưng đẹp :)) photography có khác
  4. hklb5643

hklb5643 Thành viên cấp 1

kiếm đk cảnh đẹp + mẫu đẹp là lung linh ngay :v
  5. -LCK-

-LCK- Thành viên cấp 1

đúng là cái này concept mùa đông đi chung vơi ae, mà mình ko thích nên làm màu như vầy =))
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Xin lỗi mình nhận xét thật:
    Ảnh blend ko có chuyên môn !
  7. -LCK-

-LCK- Thành viên cấp 1

ko có chuyên môn là sao bác, chứ bác nói thế mình cũng bó tay :)
  8. ngocbao90

ngocbao90 Thành viên cấp 1

Cỏ của bác vẫn còn đốm xanh kìa
  9. Nguyentatlan

Nguyentatlan Mới đăng kí

Ảnh #1 ,#2, #3 chỗ vành mũ với cỏ có vấn đề. Trông rất giả. Xin lỗi bác vì em không biết gọi tên lỗi đó là gì.
  10. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

#9. đó là lỗi chưa chuyên nghiệp ( xl vì nói thẳng)
  11. -LCK-

-LCK- Thành viên cấp 1

Nguyentatlan luongnx93
    À, gì chứ cái đó thì cũng có thấy sao khi xuất ảnh ra rồi, vì cũng là làm chơi nên ko chỉnh lại, bộ này để mấy bữa thấy da ám màu cũng kì, mà lỡ lên sóng rồi =))
    PS: cái vành đó là lens chụp ra bị viền, nói chung là lỗi quang học chứ ko phải kéo hồi nó lồi ra nhá :D mà mình cũng chưa sửa viền tím bao giờ :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn