Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Classic girl - vài tấm nhẹ nhàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi baolong, 14/11/13.

Lượt xem: 2,539

1. baolong Thành viên cấp 2

Mẫu là một em học cùng trường, cuối tuần dạo dạo chụp vài bức cho vui, mong nhận được nhiều góp ý của mọi người.
    Gear: Canon 450D + 50/1.8

Chỉ blend theo cảm hứng, một số vẫn còn lỗi.
    Cảm ơn mọi người đã xem hình.

...
    Runningman, Jellopy, Thiên Ma2 người khác thích bài viết này.
  2. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

em cũng tính mua 1 em 450d nhưng bận quá mà cũng gà quá sợ bị lừa 8-| , lens 50/1.8 đẹp đấy nhỉ , kết em đó rồi :x
    baolong thích bài viết này
  3. radiance44

radiance44 Thành viên cấp 1

màu đẹp đó bạn :)
    :like: #6
    duclochtbaolong thích bài viết này.
  4. baolong

baolong Thành viên cấp 2

Hai Lúa 450D giờ rẻ nhiều so với 8tr5 lúc mình mua, có thể tham khảo 1 vài shop uy tín bên vnphoto đó bạn. Còn 50/1.8 thì khỏi bàn rồi, nhất trong tầm giá, đúng NGON BỔ RẺ
    radiance44 cảm ơn nha, còn mấy màu khác thì sao bạn ?
  5. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

xem ảnh bác lại làm em bồi hồi nhớ em 450D em chụp cách đây cũng mấy năm. Giờ may mắn lên FF nhưng vẫn không quên đc chất hình của 450D. Xứng đáng từng đồng tiền bỏ ra.
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Màu thì classcic , nhưng mod thì rất modern :D
  7. baolong

baolong Thành viên cấp 2

hehe mình cũng cảm thấy xứng đáng với số tiền bỏ ra cho 450D, đúng tiêu chí NGON BỔ RẺ, nhiều lúc đủ lực để nâng cấp nhưng vẫn chưa tìm ra được lý do gì để chia tay với e ấy nè ZET168
    bác nhìn sao thấy được chất modern của mẫu vậy Thiên Ma
  8. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

baolong Thực sự em chia tay 450D vì chụp buổi tối, máy xử lí khá khó khăn và em cũng không hài lòng với 9 điểm lấy nét lắm :D

Bác rãnh rỗi hay đi chụp thì hú em đi giao lưu. Em dẫn người iu cũ 450D của em đi chụp haha
  9. baolong

baolong Thành viên cấp 2

ờ đúng, bác nói quá chuẩn, với 9 điểm lấy nét + lấy nét theo tương phản + ISO max 1600 thì chụp tối thiệt là vất vả hết sức, còn ban ngày thì xả láng
    mình hay đi ngẫu hứng bất chợt, lúc nào có dịp sẽ rủ bạn đi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn