Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip 360 độ: xem 360 bằng cách di chuyển điện thoại, quay = 7 máy quay gopro

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi lenhan555, 15/11/15.

Lượt xem: 2,317

1. lenhan555 Thành viên cấp 2

Như tiêu đề, chuyện là hôm nay đi festival của Nhật mình có thấy bạn kia dùng 7 máy go pro gắn lại để quay 360 độ, rồi bạn đó cho coi clip mẫu, chỉ cần mình mở clip rồi di chuyển điện thoại 360 độ sẽ thấy đc cảnh xung quanh muốn xem. Các bạn có link không, mình cũng muốn xem thử, hấp dẫn quá :)

...
  2. vietcycle

vietcycle Mới đăng kí

lên youtube gỏ 360vr đó bạn nhìu lắm.
    lenhan555 thích bài viết này
  3. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

vietcycle thanks bạn nha. Mình search ra rồi. hj. Mà bạn biết họ xử lý hậu kỳ loại video này bằng phần mềm gì không?
  4. noiman

noiman Thành viên cấp 2

5. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Bạn thử xem clip này xem, công nghệ này đang HOT :D
    Di chuột ở màn hình để xem các góc nhé :">
    noiman thích bài viết này
  6. lenhan555

noiman bữa hổm gặp bạn đó gắn 7 cái máy gopro, có 1 remote điều khiển, bấm 1 cái là 4 máy cùng chạy. Bảo là về rồi dùng phần mềm nào xử lý đó. Chỉ biết vậy
    noiman thích bài viết này
  7. noiman

noiman Thành viên cấp 2

thanks ban lenhan555
    nhưng mình muốn hỏi 1 cái máy ảnh bình thường thì không biết chụp đưỡ toàn cảnh như thế không nhỉ
  8. lenhan555

Hình như ý bạn nói chụp panorama phải không? Hình như nhớ có mấy máy ảnh DSLR nào có func này thì phải?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn