Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip cảm động về ngày 20/11 không quá cầu kì nhưng ai đó sẽ rơi lệ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Trần Hoàng Dũng, 17/11/13.

Lượt xem: 2,084

1. Trần Hoàng Dũng Mới đăng kí

Mặc dù không có nhiều thời gian cũng như điều kiện mạng để online thường xuyên nhưng từ khi biết đến Vietdesigner mình vẫn thường xuyên down các bài tut về để mày mò và nâng cao trình độ. Mặc dù không có điều kiện để chia sẻ những món quà đồ họa như các bạn khác nhưng với 1 chút ít đam mê làm clip mình xin gửi tặng các bạn món quả nhỏ này nhân ngày 20/11 sắp tới. Hy vọng món quà nhỏ sẽ gợi lại những kỉ niệm 1 thời ở mái trường mà đôi khi trong bộn bề công việc chúng ta quên mất :)

P/s: Bạn nào thích và cần project hay hiệu ứng sub của clip này thì các bạn cứ vào youtube gửi email mình sẽ up và gửi tận mail cho các bạn

...
    mgr thích bài viết này
  2. o0mthang0o

o0mthang0o Thành viên cấp 1

3. Trần Hoàng Dũng

Trần Hoàng Dũng Mới đăng kí

o0mthang0o bạn cmt gửi mail ở trên youtube nhé, cái project hơi nặng mình sẽ nhờ người trong nhóm mình up và gửi trực tiếp vào mail cho bạn

Ủng hộ diễn đàn